รหัสสินค้า: CBS220-8P-E-2G-EU
Brand: Cisco
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 7,650 บาท
Special Price 6,900 บาท
แบรนด์ Cisco
รุ่น CBS220-8P-E-2G-EU
ประเภทอุปกรณ์ Switch POE
คุณลักษณะเด่น • SWITCH PoE PORTS: 8-Port 10/100/1000 + 2 x 1G SFP
• PoE+ support
• Mobile App and Cisco Business Dashboard management
• Fanless on 8 and 16 port models
สวิตซ์ระดับ Layer 2 switching
พอร์ตเชื่อมต่อ 8 Gigabit Ethernet ports
2 SFP
พอร์ต PoE Out 8 Port
Jumbo Frames 9,216 bytes
Switching Capacity 20 Gbps
VLAN 256
ไฟแสดงสถานะ LED : Power, link/activity
Max Power Consumption 110V=7.8W
220V=8.2W
Power Supply 100-240 V, 50-60 Hz, External
ทำงานได้ที่อุณหภูมิ 0-50° C
วัสดุ Metal Case
รองรับการติดตั้ง Desktop/ Rack-Mount (rack-mount brackets included)
ขนาด 279 x 170 x 44 mm (11.0 x 6.7 x 1.7 in)
น้ำหนัก (กิโลกรัม) 1.18 kg
สินค้ารับประกัน 3 ปี
ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) Cisco CBS220-8P-E-2G-EU ราคา 6,900 บาท
บริการ • ติดตั้งอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์ สวิตซ์ เร้าเตอร์ และแอคเซสพอยต์
• ติดตั้งสายนำสัญญาณระบบแลน สาย UTP CAT 5E CAT 6 และ CAT 7
• ติดตั้งสายนำสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก Indoor / Outdoor Fiber Optic
• ตรวจซ่อม แก้ไขระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย
สเปคสินค้า
แบรนด์ Cisco
รุ่น CBS220-8P-E-2G-EU
ประเภทอุปกรณ์ Switch POE
• PoE+ support
สวิตซ์ระดับ Layer 2 switching
มาตรฐาน ไม่ใช่
มาตรฐานโปรโตคอล ไม่ใช่
2 SFP
พอร์ต PoE Out 8 Port
จ่ายไฟ PoE ต่อพอร์ต ไม่ใช่
จ่ายไฟรวม PoE Budget ไม่ใช่
Link Aggregation ไม่ใช่
Switch Fabric ไม่ใช่
Transmit Rate ไม่ใช่
Jumbo Frames 9,216 bytes
MAC Address Table ไม่ใช่
ความเร็วรับส่งข้อมูลเข้าออก Bandwidth ไม่ใช่
Switching Capacity 20 Gbps
Forwarding Rate ไม่ใช่
Layer 3 Static Routing ไม่ใช่
VLAN 256
220V=8.2W
ทำงานได้ที่อุณหภูมิ 0-50° C
วัสดุ Metal Case