Cisco CBS220-24FP-4G-EU Smart Switch L2 Managed 24 ports Gigabit with Full PoE Power Budget 382W 802.3af/at, 4x1G SFP, Rackmount 1U
Cisco CBS220-24FP-4G-EU Smart Switch L2 Managed 24 ports Gigabit with Full PoE Power Budget 382W 802.3af/at, 4x1G SFP, Rackmount 1U Cisco CBS220-24FP-4G-EU Smart Switch L2 Managed 24 ports Gigabit with Full PoE Power Budget 382W 802.3af/at, 4x1G SFP, Rackmount 1U Cisco CBS220-24FP-4G-EU Smart Switch L2 Managed 24 ports Gigabit with Full PoE Power Budget 382W 802.3af/at, 4x1G SFP, Rackmount 1U
รหัสสินค้า: CBS220-24FP-4G-EU
Brand: Cisco
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 27,000 บาท
Special Price 23,200 บาท
แบรนด์ Cisco
รุ่น CBS220-24FP-4G-EU
ประเภทอุปกรณ์ Managed Switch POE
สวิตซ์ระดับ Layer 2
พอร์ตเชื่อมต่อ 24 Gigabit Ethernet ports
4 SFP
พอร์ต PoE Out 24 Port 10/100/1000 (PoE+)
จ่ายไฟรวม PoE Budget 382 W
Jumbo Frames 9216 bytes
MAC Address Table 8K
Switching Capacity 56Gbps
VLAN 256
ไฟแสดงสถานะ System, Link/Act, Speed
Max Power Consumption 110V=30.8W
220V=30.8W
Power Supply 100-240 V, 50-60 Hz, Internal
ทำงานได้ที่อุณหภูมิ 0-50° C
วัสดุ Metal Case
รองรับการติดตั้ง Desktop and Rack mount
ขนาด 440 x 257 x 44 mm
น้ำหนัก (กิโลกรัม) 4.10 kg
สินค้ารับประกัน 3 ปี
ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) Cisco CBS220-24FP-E-4G-EU ราคา 23,200 บาท
บริการ • ติดตั้งอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์ สวิตซ์ เร้าเตอร์ และแอคเซสพอยต์
• ติดตั้งสายนำสัญญาณระบบแลน สาย UTP CAT 5E CAT 6 และ CAT 7
• ติดตั้งสายนำสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก Indoor / Outdoor Fiber Optic
• ตรวจซ่อม แก้ไขระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย
สเปคสินค้า
แบรนด์ Cisco
รุ่น CBS220-24FP-4G-EU
คุณลักษณะเด่น ไม่ใช่
สวิตซ์ระดับ Layer 2
มาตรฐาน ไม่ใช่
มาตรฐานโปรโตคอล ไม่ใช่
4 SFP
จ่ายไฟ PoE ต่อพอร์ต N/A
จ่ายไฟรวม PoE Budget 382 W
Link Aggregation ไม่ใช่
Switch Fabric ไม่ใช่
Transmit Rate ไม่ใช่
Jumbo Frames 9216 bytes
MAC Address Table 8K
ความเร็วรับส่งข้อมูลเข้าออก Bandwidth ไม่ใช่
Switching Capacity 56Gbps
Forwarding Rate ไม่ใช่
Layer 3 Static Routing ไม่ใช่
VLAN 256
220V=30.8W
ทำงานได้ที่อุณหภูมิ 0-50° C
วัสดุ Metal Case
ขนาด 440 x 257 x 44 mm
น้ำหนัก (กิโลกรัม) 4.10 kg
สินค้ารับประกัน 3 ปี
CBS220-24FP-4G-EU Datasheet Size: (263.08 KB)
เขียนรีวิวสินค้าของคุณเอง