คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
Link US-9146LSZH CAT6A UTP XG Cable, Bandwidth 750MHz, LSZH, สีฟ้า aqua Color 305 M./Roll Box *ส่งฟรีเขต กทม.
สายแลน US-9146LSZH แบบใช้งานภายในอาคาร มาตรฐานใหม่ Category 6A ให้การส่งข้อมูลที่มีปริมาณและความละเอียดสูง รองรับความเร็วสูงระดับ 10 Gigabit Ethernet และปริมาณการรับส่งข้อมูล (Bandwidth) ที่ 750 MHz วัสดุเปลือกหุ้มเป็น สีฟ้า aqua สายภายในเป็นลวดทองแดงขนาดตัวนำไฟฟ้า 23 AWG (Conductor Solid Bare Copper), ความยาว 305 เมตร หรือ 1,000 ฟุต บรรจุแบบม้วน Roll แข็งแรงและสะดวกง่ายในการดึงสายใช้งาน
สินค้ายกเลิกการจำหน่าย ทดแทนด้วยรุ่น US-9156ALSZH
สถานะของสินค้า : สอบถามก่อนสั่งซื้อ
ราคาปกติ: 8,900 บาท
Special Price 7,390 บาท
| แบรนด์ | Link |
| รุ่น | US-9146LSZH |
| ประเภทอุปกรณ์ | CAT 6A UTP Cable (Indoor), LSZH |
| เหมาะสำหรับ | เชื่อมต่อระบบเครือข่ายที่ต้องการส่งข้อมูลที่มีปริมาณและความละเอียดสูง เช่นการส่งข้อมูลการรักษา เช่น X-Ray, Ultra Sound, MRI, CT Scan ฯลฯ ให้แพทย์เพื่อใช้วินิจฉัยโรค |
| มาตรฐาน | ANSI/TIA-568-C.2 Category 6A ISO/IEC 11801:2002 Class EA EN 50173-1 Category 6A IEC 61156-5 Category 6A EN 50288-10-1, IEC 60332-1 UL/CSA Listed LSZH ETL and 3P Verified to TIA-568-C.2 CAT6A UL E197771, RoHS Compliant PoE, PoE+ (IEEE 802.3af/at) Support |
| ความเร็วการรับส่งข้อมูล | 10 Gbps Ethernet (Gigabit) |
| ปริมาณการรับส่งข้อมูล | Bandwidth 750 MHz |
| สี | ขาว (White) |
| วัสดุ | เปลือกหุ้ม LSZH สีฟ้า aqua, กันสายภายใน Filler Slot เป็น FRPE, สายภายในเป็นลวดทองแดงขนาดตัวนำไฟฟ้า 23AWG (Solid Bare Copper) |
| อัตราการลามไฟ | ชนิด LSZH (Low Smoke Zero Halogen) สายแบบไม่ติดลามไฟ มีควันน้อยเมื่อเกิดเพลิงไหม้ |
| ขนาด | เส้นผ่าศูนย์กลาง 8.3 มม., ความยาว 305 เมตร |
| ของในบรรจุภัณฑ์ | ม้วนสายแบบ Roll |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 23 |
| สินค้ารับประกัน | 30 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Link US-9146LSZH |
| บริการ | - ออกแบบวางระบบเครือข่าย LAN และ WAN - ติดตั้งเดินสายแลน UTP ระบบเครือข่ายบ้านพักและอาคารสำนักงาน - ตรวจซ่อม แก้ไข ปรับปรุงระบบสายแลน UTP |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | Link |
|---|---|
| รุ่น | US-9146LSZH |
| ประเภทอุปกรณ์ | CAT 6A UTP Cable (Indoor), LSZH |
| สถานที่ใช้งาน | ไม่ใช่ |
| จำนวนเส้นแกนใยแก้วนำแสง | ไม่ใช่ |
| ขนาด Core และเปลือกหุ้ม Cladding | ไม่ใช่ |
| การส่งสัญญาณแบบ | ไม่ใช่ |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | ไม่ใช่ |
| เหมาะสำหรับ | เชื่อมต่อระบบเครือข่ายที่ต้องการส่งข้อมูลที่มีปริมาณและความละเอียดสูง เช่นการส่งข้อมูลการรักษา เช่น X-Ray, Ultra Sound, MRI, CT Scan ฯลฯ ให้แพทย์เพื่อใช้วินิจฉัยโรค |
| มาตรฐาน | ANSI/TIA-568-C.2 Category 6A ISO/IEC 11801:2002 Class EA EN 50173-1 Category 6A IEC 61156-5 Category 6A EN 50288-10-1, IEC 60332-1 UL/CSA Listed LSZH ETL and 3P Verified to TIA-568-C.2 CAT6A UL E197771, RoHS Compliant PoE, PoE+ (IEEE 802.3af/at) Support |
| ความเร็วการรับส่งข้อมูล | 10 Gbps Ethernet (Gigabit) |
| ปริมาณการรับส่งข้อมูล | Bandwidth 750 MHz |
| สี | ขาว (White) |
| วัสดุ | เปลือกหุ้ม LSZH สีฟ้า aqua, กันสายภายใน Filler Slot เป็น FRPE, สายภายในเป็นลวดทองแดงขนาดตัวนำไฟฟ้า 23AWG (Solid Bare Copper) |
| ตัวนำไฟฟ้า | ไม่ใช่ |
| อัตราการลามไฟ | ชนิด LSZH (Low Smoke Zero Halogen) สายแบบไม่ติดลามไฟ มีควันน้อยเมื่อเกิดเพลิงไหม้ |
| ขนาด | เส้นผ่าศูนย์กลาง 8.3 มม., ความยาว 305 เมตร |
| ของในบรรจุภัณฑ์ | ม้วนสายแบบ Roll |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 23 |
| สินค้ารับประกัน | 30 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Link US-9146LSZH |
| บริการ | - ออกแบบวางระบบเครือข่าย LAN และ WAN - ติดตั้งเดินสายแลน UTP ระบบเครือข่ายบ้านพักและอาคารสำนักงาน - ตรวจซ่อม แก้ไข ปรับปรุงระบบสายแลน UTP |



