คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
Link US-3224A CAT 6A Patch Panel 24 Port, Auto Shutter w/Cable Managment
แผงกระจายสายแลน US-3224A แบบเรียบ มาตรฐาน UTP CAT 6A ขนาด 24 พอร์ต รองรับความเร็ว 10Gbps แผงวงจรของ Patch Panels มีเทคโนโลยีความคุมการส่งสัญญาณป้องกันสัญญาณรบกวน โครงแผงน้ำหนักเบาแข็งแรง ด้านหลังมีเหล็ก Bar ช่วยการจัดสาย ด้านหน้ารองรับติดป้ายชื่อกำกับ เหมาะสำหรับติดตั้งในตู้แร็ค 19" โดยใช้พื้นที่ 1U
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 6,500 บาท
Special Price 5,100 บาท
| แบรนด์ | Link |
| รุ่น | US-3224A |
| ประเภทอุปกรณ์ | Category 6A Patch Panel, Unshield |
| สถานที่ใช้งาน | Rack 19" |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | 24 Port, w/Cable management |
| เหมาะสำหรับ | ติดตั้งในตู้ Rack 19" กระจายสายแลน รองรับ 10G (XG), IEEE802.3, 10GBase-T, 1000Base-T, 10/100Base-TX, 4/16 Token ring, 155/622 and 1.2G ATM, PoE, ISDN, VoIP |
| มาตรฐาน | ANSI/TIA-568-C.2 Category 6A ISO/IEC-11801 Class EA EN50173-1 and IEEE 802.3an (10GBase T) |
| ความเร็วการรับส่งข้อมูล | 10 Gbps Ethernet (Gigabit) |
| สี | ดำ (ฺBlack) |
| วัสดุ | Panel : Steel black color powder coating Contact Material : Phosphor Bronze over 50 micro-inches gold plating Termination Material : Phosphor Bronze with tin over 100 micro-inches nickel under plated |
| ขนาด | ความสูง 1.75 นิ้ว (1U) |
| สินค้ารับประกัน | 30 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Link US-3224A ราคา 5,100 บาท *จัดส่งฟรี เขต กทม.และปริมณฑล |
| บริการ | - ออกแบบวางระบบเครือข่าย LAN และ WAN - ติดตั้งเดินสายแลน UTP ระบบเครือข่ายบ้านพักและอาคารสำนักงาน - ตรวจซ่อม แก้ไข ปรับปรุงระบบสายแลน UTP - ติดตั้งตู้ Rack และอุปกรณ์เครือข่าย |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | Link |
|---|---|
| รุ่น | US-3224A |
| ประเภทอุปกรณ์ | Category 6A Patch Panel, Unshield |
| สถานที่ใช้งาน | Rack 19" |
| จำนวนเส้นแกนใยแก้วนำแสง | ไม่ใช่ |
| ขนาด Core และเปลือกหุ้ม Cladding | ไม่ใช่ |
| การส่งสัญญาณแบบ | ไม่ใช่ |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | 24 Port, w/Cable management |
| เหมาะสำหรับ | ติดตั้งในตู้ Rack 19" กระจายสายแลน รองรับ 10G (XG), IEEE802.3, 10GBase-T, 1000Base-T, 10/100Base-TX, 4/16 Token ring, 155/622 and 1.2G ATM, PoE, ISDN, VoIP |
| มาตรฐาน | ANSI/TIA-568-C.2 Category 6A ISO/IEC-11801 Class EA EN50173-1 and IEEE 802.3an (10GBase T) |
| ความเร็วการรับส่งข้อมูล | 10 Gbps Ethernet (Gigabit) |
| ปริมาณการรับส่งข้อมูล | ไม่ใช่ |
| สี | ดำ (ฺBlack) |
| วัสดุ | Panel : Steel black color powder coating Contact Material : Phosphor Bronze over 50 micro-inches gold plating Termination Material : Phosphor Bronze with tin over 100 micro-inches nickel under plated |
| ตัวนำไฟฟ้า | ไม่ใช่ |
| อัตราการลามไฟ | ไม่ใช่ |
| ขนาด | ความสูง 1.75 นิ้ว (1U) |
| ของในบรรจุภัณฑ์ | ไม่ใช่ |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | ไม่ใช่ |
| สินค้ารับประกัน | 30 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Link US-3224A ราคา 5,100 บาท *จัดส่งฟรี เขต กทม.และปริมณฑล |
| บริการ | - ออกแบบวางระบบเครือข่าย LAN และ WAN - ติดตั้งเดินสายแลน UTP ระบบเครือข่ายบ้านพักและอาคารสำนักงาน - ตรวจซ่อม แก้ไข ปรับปรุงระบบสายแลน UTP - ติดตั้งตู้ Rack และอุปกรณ์เครือข่าย |



