คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
tp-link VIGI C445 2.8MM 4MP Fixed Lens IP67 PoE/DC Built-in MIC/Speake, micro-SD Slot Full-Color Turret Network Camera
กล้องวงจรปิด VIGI รุ่น C445 แบบทรงกระบอก ความละเอียดสูง 4 ล้านพิกเซล บันทึกภาพสีทุกช่วงเวลา ระยะอินฟาเรดส่องได้ไกลสุด 30 ฟุต ระบบจำแนกบุคคลและยานพาหนะตรวจจับอัจฉริยะ พูดคุยโต้ตอบ 2 ทิศทาง บันทึก Video มาตรฐาน H.265+ เชื่อมต่อผ่านเครือข่าย รองรับการบันทึก NVR หรือ Memory Card สูงสุด 256GB รองรับ POE ตัวกล้องทำจากวัสดุโลหะ มาตรฐานกันน้ำกันฝุ่น IP67 ทนต่อการใช้งานในทุกสภาวะอากาศ
Brand:
TP-Link
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
1,440 บาท
| แบรนด์ | TP-Link |
| รุ่น | C445 |
| ประเภทอุปกรณ์ | CCTV Network Camera |
| คุณลักษณะเด่น | • ภาพความละเอียดสูง 4 ล้านพิกเซล และให้ภาพสี 24 ชั่วโมง • ระบบวิเคราะห์บุคคลและยานพาหนะ • ระบบจำแนกบุคคลและยานพาหนะ • ระบบตรวจจับอัจฉริยะ • เทคโนโลยีการปรับปรุงวิดีโออัจฉริยะ • ระบบ Active Defense และ Two-Way Audio • มาตรฐานกันน้ำกันฝุ่น IP67 • การเข้ารหัสวิดีโอ H.265+ • ตัวกล้องทำจากวัสดุโลหะ ทนต่อการใช้งานในทุกสภาวะอากาศ |
| เซนเซอร์รูปภาพ (Image Sensor) | 1/2.7“ Progressive Scan CMOS |
| จำนวนพิกเซลแสดงผล (Effective Pixels) | 4MP |
| ขนาดเลนส์ (Lens) | Fixed 2.8mm/4mm |
| ขนาด | 111 × 111 × 83.7 mm |
| การปรับมุุมภาพ (Angle Adjustment) | Pan: 0° to 360°, Tilt: 0° to 85°, Rotation: 0° to 360° |
| บันทึกภาพกลางวันและกลางคืน (Day & Night) | Color: 0.005 Lux IR light 30m White light 30m |
| มาตรฐานกันน้ำ | IP67 |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | 1 RJ45 10/100M Self-Adaptive Ethernet Port, PoE |
| รองรับไฟเลี้ยง (Power Supply) | DC Power Port, PoE |
| รองรับการติดตั้ง | Desktop and Wall mount |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | tp-link VIGI C445 ราคา 1,440 บาท |
| บริการ | • จัดส่งทั่วประเทศ • สำรวจ ออกแบบและวางระบบกล้องวงจรปิด • ติดตั้งกล้องวงจรปิดและอุปกรณ์เสริม |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | TP-Link |
|---|---|
| รุ่น | C445 |
| ประเภทอุปกรณ์ | CCTV Network Camera |
| คุณลักษณะเด่น | • ภาพความละเอียดสูง 4 ล้านพิกเซล และให้ภาพสี 24 ชั่วโมง • ระบบวิเคราะห์บุคคลและยานพาหนะ • ระบบจำแนกบุคคลและยานพาหนะ • ระบบตรวจจับอัจฉริยะ • เทคโนโลยีการปรับปรุงวิดีโออัจฉริยะ • ระบบ Active Defense และ Two-Way Audio • มาตรฐานกันน้ำกันฝุ่น IP67 • การเข้ารหัสวิดีโอ H.265+ • ตัวกล้องทำจากวัสดุโลหะ ทนต่อการใช้งานในทุกสภาวะอากาศ |
| Standard Protocol | ไม่ใช่ |
| Security | ไม่ใช่ |
| Protocol | ไม่ใช่ |
| ความถี่ | ไม่ใช่ |
| Wireless_Security | ไม่ใช่ |
| เซนเซอร์รูปภาพ (Image Sensor) | 1/2.7“ Progressive Scan CMOS |
| สัญญาณภาพระบบ (Signal System) | ไม่ใช่ |
| จำนวนพิกเซลแสดงผล (Effective Pixels) | 4MP |
| ปริมาณแสงต่ำสุดที่เห็นภาพ (Min. illumination) | ไม่ใช่ |
| ความละเอียดภาพในการแสดงผล (Video Frame Rate) | ไม่ใช่ |
| ความเร็วชัตเตอร์ (Shutter Time) | ไม่ใช่ |
| ขนาดเลนส์ (Lens) | Fixed 2.8mm/4mm |
| ขอบเขตภาพการมองเห็น (Field of View) | ไม่ใช่ |
| ระบบการบีบอัดภาพ (Video Compression) | ไม่ใช่ |
| รองรับความละเอียดภาพ (Recording Resolution) | ไม่ใช่ |
| รองรับระบบ | ไม่ใช่ |
| ขนาด | 111 × 111 × 83.7 mm |
| การปรับมุุมภาพ (Angle Adjustment) | Pan: 0° to 360°, Tilt: 0° to 85°, Rotation: 0° to 360° |
| บันทึกภาพกลางวันและกลางคืน (Day & Night) | Color: 0.005 Lux IR light 30m White light 30m |
| ระยะแสงอินฟราเรด (IR Range) | ไม่ใช่ |
| มาตรฐานกันน้ำ | IP67 |
| มาตรฐานป้องกันการกระแทก | ไม่ใช่ |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | 1 RJ45 10/100M Self-Adaptive Ethernet Port, PoE |
| รองรับไฟเลี้ยง (Power Supply) | DC Power Port, PoE |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ (Operating) | ไม่ใช่ |
| วัสดุ | ไม่ใช่ |
| รองรับการติดตั้ง | Desktop and Wall mount |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | ไม่ใช่ |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | tp-link VIGI C445 ราคา 1,440 บาท |
| บริการ | • จัดส่งทั่วประเทศ • สำรวจ ออกแบบและวางระบบกล้องวงจรปิด • ติดตั้งกล้องวงจรปิดและอุปกรณ์เสริม |



