คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น

คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น

สั่งซื้อสินค้า

02-082-6955, 081-146-1533

สายด่วน

091-229-2888, 091-379-9999

อีเมล์

[email protected]

บริการหลังการขาย

091-2299-888

สอบถาม-สั่งซื้อทางไลน์

@sysinfo
Link UT-9125DHP-120 SFP 1.25G Transeiver Module, SM 1550 nm 120 Km. With DDMI (HP Compatible)

Link UT-9125DHP-120 SFP 1.25G Transeiver Module, SM 1550 nm 120 Km. With DDMI (HP Compatible)

รหัสสินค้า: UT-9125DHP-120

อุปกรณ์ SFP Mini-GBIC โมดูล UT-9125DHP-120 รองรับความเร็ว 1.25 Gigabit Ethernet หัวต่อ Duplex LC แบบ Single-Mode (SM) รับส่งข้อมูลระยะไกลสูงสุด 120 กิโลเมตร มีฟังก์ชัน DDMI แสดงสถานะการทำงานตลอดเวลาแบบ Real time ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Link Media Converter และสวิตซ์ Cisco, Linksys, TP-Link, D-Link, Link, Huawei, ZTE, NETGEAR, DELL, BTI, DCN, RUISIE และแบรนด์อื่นๆ ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

Brand: Link

สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง

ราคาปกติ: 2,820 บาท

Special Price 2,650 บาท

แบรนด์ Link
รุ่น UT-9125DHP-120
ประเภทอุปกรณ์ SFP Mini-GBIC Transceiver Module Fiber , Duplex LC connector
Transmitter 0 to +5 dBm
Wavelength 1550 nm
Optical Power (dBm) -24 dBm
น้ำหนัก (กิโลกรัม) 0.1
สินค้ารับประกัน 3 ปี
ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) Link UT-9125DHP-120 ราคา 2,650 บาท * จัดส่งฟรี เขต กทม.และปริมณฑล
บริการ • ออกแบบวางระบบโครงข่ายไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Network Systems)
• ติดตั้งสายนำสัญญาณและอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Cable) ทั้งแบบภายในและภายนอกอาคาร
• สไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมผลการทดสอบ (Optical Fiber Fusion Splicer)
• ซ่อมบำรุงแก้ไขปัญหาระบบโครงข่ายไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Maintenance)

รายละเอียดสินค้า (Details)

            ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Link Media Converter และสวิตซ์ Cisco, HP, Linksys, TP-Link, D-Link, Link, Huawei, ZTE, NETGEAR, DELL, BTI, DCN, RUISIE และแบรนด์อื่นๆ รองรับสวิตซ์และเร้าเตอร์ที่ไม่มี DDMI Funtion ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

รูปแสดงตัวอย่างการติดตั้งเข้ากับอุปกรณ์ Media Converter และ Switch

Details

            ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Link Media Converter และสวิตซ์ Cisco, HP, Linksys, TP-Link, D-Link, Link, Huawei, ZTE, NETGEAR, DELL, BTI, DCN, RUISIE และแบรนด์อื่นๆ รองรับสวิตซ์และเร้าเตอร์ที่ไม่มี DDMI Funtion ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

รูปแสดงตัวอย่างการติดตั้งเข้ากับอุปกรณ์ Media Converter และ Switch

สเปคสินค้า

แบรนด์ Link
รุ่น UT-9125DHP-120
ประเภทอุปกรณ์ SFP Mini-GBIC Transceiver Module Fiber , Duplex LC connector
Transmitter 0 to +5 dBm
Wavelength 1550 nm
Optical Power (dBm) -24 dBm
Receiver ไม่ใช่
Sensitivity (dBm) ไม่ใช่
ส่งสัญญาณระยะไกล ไม่ใช่
ขนาด ไม่ใช่
น้ำหนัก (กิโลกรัม) 0.1
สินค้ารับประกัน 3 ปี
ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) Link UT-9125DHP-120 ราคา 2,650 บาท * จัดส่งฟรี เขต กทม.และปริมณฑล
บริการ • ออกแบบวางระบบโครงข่ายไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Network Systems)
• ติดตั้งสายนำสัญญาณและอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Cable) ทั้งแบบภายในและภายนอกอาคาร
• สไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมผลการทดสอบ (Optical Fiber Fusion Splicer)
• ซ่อมบำรุงแก้ไขปัญหาระบบโครงข่ายไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Maintenance)

เขียนรีวิวสินค้าของคุณเอง

คุณกำลังรีวิว: Link UT-9125DHP-120 SFP 1.25G Transeiver Module, SM 1550 nm 120 Km. With DDMI (HP Compatible)

คุณจะให้คะแนนสินค้านี้อย่างไร? *

  1 2 3 4 5
ปริมาณ
คุณภาพ
ราคา
expand_less