คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
DAHUA DHI-NVR1108HS-W-S2 8 Channel Compact 1U 1HDD Network Video Recorder
เครื่องบันทึกกล้องวงจรปิด NVR รุ่น DHI-NVR1108HS-W-S2 ระบบ IP ขนาด 8CH, เทคโนโลยีการบีบอัดไฟล์ H.265+ รองรับการใส่ฮาร์ดดิสก์แบบ SATA ได้ 1 ลูก ความจุสูงสุด 16TB มี 1 พอร์ต RJ-45 (10M/100M), 1 พอร์ต HDMI และ 1 พอร์ต VGA รองรับ Access bandwidth 40Mbps, Storage bandwidth 40Mbps และ Forwarding bandwidth 20Mbps ดูผ่านมือถือฟรีตลอดอายุการใช้งาน ตัวเครื่องขนาด 1 U มีช่องระบายความร้อน สวยงามแข็งแรงทนทาน
สถานะของสินค้า : สอบถามก่อนสั่งซื้อ
ราคาปกติ: 3,560 บาท
Special Price 2,965 บาท
| แบรนด์ | Dahua |
| รุ่น | DHI-NVR1108HS-W-S2 |
| ประเภทอุปกรณ์ | Network Video Recorder (NVR) |
| ช่องการต่อกล้อง (IP Video Input) | 8-ch |
| ช่อง HDMI/VGA Output | 1 VGA/1 HDMI |
| ช่อง Audio Output | 1-ch, RCA |
| รองรับความละเอียดภาพ (Recording Resolution) | 6 MP; 5 MP; 4 MP; 3 MP; 2 MP; 720p; D1 |
| คุณลักษณะเด่น | • New 4.0 user interface • One-click wireless pairing to IPCs. • Automatic pairing to IPC in 120 s after boot-up under undisturbed conditions. • Automatic cascading of IPCs for long-distance surveillance. • 4–ch@1080P (25FPS), self-adaptive decoding capability. • Supports mainstream cameras of ONVIF protocol. • Smart H.265/Smart H.264 • VGA/HDMI simultaneous video output, maximum resolution of HDMI is 1080P. • Remote configuration and management of IPCs, such as setting parameters, acquiring information and upgrading IPCs of the same model in batches. • DHCP (Dynamic Host Configuration Protocol), HTTP (Hypertext TransferProtocol), NTP (Network Time Protocol) and DDNS (Dynamic DomainName System) |
| รองรับการใส่ฮาร์ดดิส (SATA HDD) | 1 SATA interface |
| รองรับขนาดฮาร์ดดิส (Capacity) | Up to 16TB |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | • Audio Input 1 × RCA input • Audio Output 1 × RCA output • HDD 1 SATA ports, up to 16 TB for a single HDD • USB 1 × front USB2.0; 1 × rear USB2.0 • HDMI 1 port • VGA 1 port • Network 1 × RJ-45, 10/100/1000 Mbps self-adaptive Ethernet port |
| การเข้ารหัสบีบอัดภาพ (Decoding Format) | Smart H.265/H.265/Smart H.264/H.264/MJPEG |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ (Operating) | –10 °C to +55 °C (+14 °F to +131 °F) |
| ระบบไฟเลี้ยง (Power supply) | DC12 V, 1.5 A |
| ขนาด | 260.3 mm × 247.3 mm × 44.7 mm |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Dahua NVR 8CH รุ่น DHI-NVR1108HS-W-S2 ราคา 2,965 บาท |
| บริการ | • จัดส่งทั่วประเทศ • สำรวจ ออกแบบและติดตั้งกล้องวงจรปิด • ซ่อมบำรุงกล้องวงจรปิดทั้งระบบ Analog และ IP • มี Technical Support ช่วยเหลือเรื่องการติดตั้ง การตั้งค่าและการใช้งาน |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | Dahua |
|---|---|
| รุ่น | DHI-NVR1108HS-W-S2 |
| ประเภทอุปกรณ์ | Network Video Recorder (NVR) |
| มาตรฐาน | ไม่ใช่ |
| ช่องการต่อกล้อง (IP Video Input) | 8-ch |
| ช่อง HDMI/VGA Output | 1 VGA/1 HDMI |
| ช่อง Audio Output | 1-ch, RCA |
| รองรับความละเอียดภาพ (Recording Resolution) | 6 MP; 5 MP; 4 MP; 3 MP; 2 MP; 720p; D1 |
| คุณลักษณะเด่น | • New 4.0 user interface • One-click wireless pairing to IPCs. • Automatic pairing to IPC in 120 s after boot-up under undisturbed conditions. • Automatic cascading of IPCs for long-distance surveillance. • 4–ch@1080P (25FPS), self-adaptive decoding capability. • Supports mainstream cameras of ONVIF protocol. • Smart H.265/Smart H.264 • VGA/HDMI simultaneous video output, maximum resolution of HDMI is 1080P. • Remote configuration and management of IPCs, such as setting parameters, acquiring information and upgrading IPCs of the same model in batches. • DHCP (Dynamic Host Configuration Protocol), HTTP (Hypertext TransferProtocol), NTP (Network Time Protocol) and DDNS (Dynamic DomainName System) |
| สี | ไม่ |
| รองรับการใส่ฮาร์ดดิส (SATA HDD) | 1 SATA interface |
| รองรับขนาดฮาร์ดดิส (Capacity) | Up to 16TB |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | • Audio Input 1 × RCA input • Audio Output 1 × RCA output • HDD 1 SATA ports, up to 16 TB for a single HDD • USB 1 × front USB2.0; 1 × rear USB2.0 • HDMI 1 port • VGA 1 port • Network 1 × RJ-45, 10/100/1000 Mbps self-adaptive Ethernet port |
| การเข้ารหัสบีบอัดภาพ (Decoding Format) | Smart H.265/H.265/Smart H.264/H.264/MJPEG |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ (Operating) | –10 °C to +55 °C (+14 °F to +131 °F) |
| ระบบไฟเลี้ยง (Power supply) | DC12 V, 1.5 A |
| วัสดุ | ไม่ใช่ |
| ขนาด | 260.3 mm × 247.3 mm × 44.7 mm |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | ไม่ใช่ |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Dahua NVR 8CH รุ่น DHI-NVR1108HS-W-S2 ราคา 2,965 บาท |
| บริการ | • จัดส่งทั่วประเทศ • สำรวจ ออกแบบและติดตั้งกล้องวงจรปิด • ซ่อมบำรุงกล้องวงจรปิดทั้งระบบ Analog และ IP • มี Technical Support ช่วยเหลือเรื่องการติดตั้ง การตั้งค่าและการใช้งาน |



