คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
IP-COM G1008 Unmanaged Desktop Switch 8 Port Gigabit 10/100/1000Mbps RJ45 Plug&Play Loop Guard และ lightning protection
G1008 สวิทต์เลเย่อร์ 2 ขนาด 8 Port RJ45 มาตรฐาน IEEE 802.3x ความเร็ว Gigabit มีฟังก์ชั่น Loop Guard และ Lightning Protection รองรับการทำงานแอสเซสพ้อนย์ กล้องวงจรปิด เหมาะสำหรับธุรกิจขนาดย่อม โรงแรม โรงงาน มหาวิทยาลัย สามารถจัดวางบนโต๊ะ ตู้แร็ค หรือติดยึดกับพื้นผิว ผลิตจากวัสดุซึ่งเป็นโลหะทนทาน แข็งแรง ใช้งานง่ายเสียบปลั๊กแล้วใช้งานได้เลย ไม่ต้องตั้งค่าใดๆ
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 1,350 บาท
Special Price 1,290 บาท
| แบรนด์ | IP-COM |
| รุ่น | G1008 |
| ประเภทอุปกรณ์ | 8 Gigabit port Unmanaged Switches |
| คุณลักษณะเด่น | • Compliant with IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3ab • Store & forward, share memory, non-blocking architecture • Supports MAC address self-learning and auto MDI/MDIX • Provide 8 10/100/1000Mbps auto-negotiation ports • Supports full-deplux 802.3x flow control and half-duplux backpressure flow control • Supports 4K MAC address list, MAC address learning and auto-ageing • Supports port Inductive Lightning Protection up to 4KV • Supports loop detection and prevention • Fanless design • Desktop and wall-mount Design • Plug and play, no need configuration |
| มาตรฐาน | "IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab " |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | 8* 10/100/1000Base-T RJ-45 Auto-MDI/MDI-X ports |
| Switching Capacity | 16Gbps/s |
| Forwarding Mode | non-blocking |
| ขนาด MAC Address Table | 4K |
| ไฟแสดงสถานะ | Power,Link/Act per Gigabit port |
| รับไฟ Input Voltage | 9V DC, 1A |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ | -10°C to 45°C |
| ขนาด | 186.7mm *106.7mm *33.3mm |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | IP-COM G1008 ราคา 1,290 บาท |
| บริการ | • ติดตั้งอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์ สวิตซ์ เร้าเตอร์ และแอคเซสพอยต์ • ติดตั้งสายนำสัญญาณระบบแลน สาย UTP CAT 5E CAT 6 และ CAT 7 • ติดตั้งสายนำสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก Indoor / Outdoor Fiber Optic • ตรวจซ่อม แก้ไขระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | IP-COM |
|---|---|
| รุ่น | G1008 |
| ประเภทอุปกรณ์ | 8 Gigabit port Unmanaged Switches |
| คุณลักษณะเด่น | • Compliant with IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3ab • Store & forward, share memory, non-blocking architecture • Supports MAC address self-learning and auto MDI/MDIX • Provide 8 10/100/1000Mbps auto-negotiation ports • Supports full-deplux 802.3x flow control and half-duplux backpressure flow control • Supports 4K MAC address list, MAC address learning and auto-ageing • Supports port Inductive Lightning Protection up to 4KV • Supports loop detection and prevention • Fanless design • Desktop and wall-mount Design • Plug and play, no need configuration |
| มาตรฐาน | "IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab " |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | 8* 10/100/1000Base-T RJ-45 Auto-MDI/MDI-X ports |
| บริหารจัดการ | ไม่ใช่ |
| จ่ายไฟ PoE ต่อพอร์ต | ไม่ใช่ |
| จ่ายไฟรวม PoE Budget | ไม่ใช่ |
| ควบคุม EWS AP | ไม่ใช่ |
| โปรเซสเซอร์ | ไม่ใช่ |
| หน่วยความจำ | ไม่ใช่ |
| ขนาดฮาร์ดดิสก์ | ไม่ใช่ |
| Switching Capacity | 16Gbps/s |
| Forwarding Mode | non-blocking |
| ขนาด MAC Address Table | 4K |
| Packet Buffer Memory | ไม่ใช่ |
| ไฟแสดงสถานะ | Power,Link/Act per Gigabit port |
| รับไฟ Input Voltage | 9V DC, 1A |
| ใช้ไฟ Full Load Power | ไม่ใช่ |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ | -10°C to 45°C |
| ขนาด | 186.7mm *106.7mm *33.3mm |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | ไม่ใช่ |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | IP-COM G1008 ราคา 1,290 บาท |
| บริการ | • ติดตั้งอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์ สวิตซ์ เร้าเตอร์ และแอคเซสพอยต์ • ติดตั้งสายนำสัญญาณระบบแลน สาย UTP CAT 5E CAT 6 และ CAT 7 • ติดตั้งสายนำสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก Indoor / Outdoor Fiber Optic • ตรวจซ่อม แก้ไขระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย |



