คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
HUAWEI eKIT AC650-256AP wireless access controller Manage 256 accesspoint, Forwarding performance 10Gbps, 10*GE ports, 2*10GE SFP+ ports, high-performance
แอคเซสพอยต์ หัวเหว่ย eKit รุ่น AC650-256AP บริหารจัดการได้ในระดับ L4,L7 ควบคุมการใช้งานแอสเซสพ้อนย์ได้ถึง 256 ตัว รองรับผู้ใช้งานพร้อมกัน 2,048 user สามารถกำหนดค่า จัดการ ตรวจสอบสิทธิ์ผู้ใช้งานเครือข่าย เพิ่มประสิทธิภาพเครือข่าย มี 1 พอร์ต 10*GE และ 2 พอร์ต 10GE SFP+ บริหารจัดการเครือข่ายง่ายผ่านระบบคลาวด์บิ้วท์อิน Huawei web system เหมาะสำหรับธุรกิจขนาดเล็ก-กลาง SME สำนักงาน อาคาร รีสอร์ท บ้านพัก มหาวิทยาลัย
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 19,800 บาท
Special Price 19,450 บาท
| แบรนด์ | Huawei |
| รุ่น | AC650-256AP |
| ประเภทอุปกรณ์ | Wireless Access Controller (WAC) |
| คุณลักษณะเด่น | • Manages up to 256 APs, meeting requirements of SOHO campuses • Supporting up to 2048 access users • Provides 2 x 10GE optical interfaces and 10 x GE electrical interfaces • supporting up to 10 Gbps forwarding performance • Built-in visualized network management platform • Built-in application identification server Supports Layer 4 to Layer 7 application |
| รองรับผู้ใช้งานพร้อมกัน | 256 user |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | 2 x 10GE optical ports 10 x GE electrical ports 1 x Console (RJ45), 1 x USB |
| รองรับไฟเลี้ยง (Power Supply) | 12 V DC power adapter |
| ขนาด | 43.6 mm x 210 mm x 250 mm |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | HUAWEI eKIT AC650-256AP ราคา 19,450 บาท |
| บริการ | • สำรวจหน้างาน ออกแบบ วางระบบอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย • ติดตั้งเซ็ตอัพอุปกรณ์แอคเซสพอยต์แบบภายในและภายนอกอาคาร • ตรวจซ่อม แก้ไขระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | Huawei |
|---|---|
| รุ่น | AC650-256AP |
| ประเภทอุปกรณ์ | Wireless Access Controller (WAC) |
| ส่งสัญญาณระยะไกล | ไม่ใช่ |
| คุณลักษณะเด่น | • Manages up to 256 APs, meeting requirements of SOHO campuses • Supporting up to 2048 access users • Provides 2 x 10GE optical interfaces and 10 x GE electrical interfaces • supporting up to 10 Gbps forwarding performance • Built-in visualized network management platform • Built-in application identification server Supports Layer 4 to Layer 7 application |
| หน่วยความจำ | ไม่ใช่ |
| ขนาดฮาร์ดดิสก์ | ไม่ใช่ |
| โปรเซสเซอร์ | ไม่ใช่ |
| รองรับผู้ใช้งานพร้อมกัน | 256 user |
| โหมดการทำงาน | ไม่ใช่ |
| มาตรฐาน | ไม่ใช่ |
| Security | ไม่ใช่ |
| ย่านความถี่ | ไม่ใช่ |
| ความเร็วรับส่งไร้สาย | ไม่ใช่ |
| เสาอากาศ | ไม่ใช่ |
| กำลังส่ง | ไม่ใช่ |
| Radio Chains/Spatial streams | ไม่ใช่ |
| ความกว้างคลื่นสัญญาณ | ไม่ใช่ |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | 2 x 10GE optical ports 10 x GE electrical ports 1 x Console (RJ45), 1 x USB |
| รองรับไฟเลี้ยง (Power Supply) | 12 V DC power adapter |
| อะแดปเตอร์ | ไม่ใช่ |
| อะแดปเตอร์ PoE | ไม่ใช่ |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ | ไม่ใช่ |
| ขนาด | 43.6 mm x 210 mm x 250 mm |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | ไม่ใช่ |
| ของในบรรจุภัณฑ์ | ไม่ใช่ |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | HUAWEI eKIT AC650-256AP ราคา 19,450 บาท |
| บริการ | • สำรวจหน้างาน ออกแบบ วางระบบอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย • ติดตั้งเซ็ตอัพอุปกรณ์แอคเซสพอยต์แบบภายในและภายนอกอาคาร • ตรวจซ่อม แก้ไขระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย |



