คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น

คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น

สั่งซื้อสินค้า

02-986-7902, 062-246-9563

สายด่วน

091-229-2888, 091-379-9999

อีเมล์

sysinfo.shop@gmail.com

บริการหลังการขาย

091-229-9888

สอบถาม-สั่งซื้อ Add LINE

@sysinfo

Fiber SFP Module

ตั้งค่าตามลำดับมากไปน้อย

ตาราง รายการ

ต่อหน้า
  • Cisco GLC-BX-U 1000BASE-BX SFP, 1310NM

    Cisco GLC-BX-U 1000BASE-BX SFP, 1310NM
    31,300 บาท
    By Order 45 วัน
  • -13%
    Link UT-9113WD-20 (UT-9113WDHP-20) SFP BIDI Tranceiver Single Fiber, Single-Mode (SM), Tx 13100/Rx 1550, 20 Km. Link UT-9113WD-20 (UT-9113WDHP-20) SFP BIDI Tranceiver Single Fiber, Single-Mode (SM), Tx 13100/Rx 1550, 20 Km.

    Link UT-9113WD-20 (UT-9113WDHP-20) SFP BIDI Tranceiver Single Fiber, Single-Mode (SM), Tx 13100/Rx 1550, 20 Km.

    อุปกรณ์ SFP Mini-GBIC โมดูล UT-9113WD-20 รองรับความเร็ว 1.25 Gigabit Ethernet หัวต่อเดี่ยว Single LC แบบ Single-Mode (SM) เทคโนโลยี WDM (Wavelength Division Multiplexing) รับส่งข้อมูลระยะไกลสูงสุด 20 กิโลเมตร ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Link Media Converter และสวิตซ์ Cisco, HP, Linksys, TP-Link, D-Link, Link, Huawei, ZTE, NETGEAR, DELL, BTI, DCN, RUISIE และแบรนด์อื่นๆ ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

    ราคาปกติ: 830 บาท

    Special Price 720 บาท

  • -19%
    Link UT-9114WD-20 (UT-9114WDHP-20) SFP BIDI Tranceiver Single Fiber, Single-Mode (SM), Tx 1550/Rx 1310, 20 Km. Link UT-9114WD-20 (UT-9114WDHP-20) SFP BIDI Tranceiver Single Fiber, Single-Mode (SM), Tx 1550/Rx 1310, 20 Km.

    Link UT-9114WD-20 (UT-9114WDHP-20) SFP BIDI Tranceiver Single Fiber, Single-Mode (SM), Tx 1550/Rx 1310, 20 Km.

    อุปกรณ์ SFP Mini-GBIC โมดูล UT-9114WD-20 รองรับความเร็ว 1.25 Gigabit Ethernet หัวต่อเดี่ยว Single LC แบบ Single-Mode (SM) เทคโนโลยี WDM (Wavelength Division Multiplexing) รับส่งข้อมูลระยะไกลสูงสุด 20 กิโลเมตร ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Link Media Converter และสวิตซ์ Cisco, HP, Linksys, TP-Link, D-Link, Link, Huawei, ZTE, NETGEAR, DELL, BTI, DCN, RUISIE และแบรนด์อื่นๆ ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

    ราคาปกติ: 1,125 บาท

    Special Price 910 บาท

  • -39%
    Link UT-9125D-00 (UT-9125DHP-00) SFP 1.25G Transeiver Module, MM 850 nm 550 m. With DDMI (Cisco, HP & Other Compatible) Link UT-9125D-00 (UT-9125DHP-00) SFP 1.25G Transeiver Module, MM 850 nm 550 m. With DDMI (Cisco, HP & Other Compatible)

    Link UT-9125D-00 (UT-9125DHP-00) SFP 1.25G Transeiver Module, MM 850 nm 550 m. With DDMI (Cisco, HP & Other Compatible)

    อุปกรณ์ SFP Mini-GBIC โมดูล UT-9125D-00 รองรับความเร็ว 1.25 Gigabit Ethernet หัวต่อ Duplex LC แบบ Multi-mode (MM) รับส่งข้อมูลระยะไกลสูงสุด 550 เมตร มีฟังก์ชัน DDMI แสดงสถานะการทำงานตลอดเวลาแบบ Real time ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Link Media Converter และสวิตซ์ Cisco, HP, Linksys, TP-Link, D-Link, Link, Huawei, ZTE, NETGEAR, DELL, BTI, DCN, RUISIE และแบรนด์อื่นๆ ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

    ราคาปกติ: 885 บาท

    Special Price 540 บาท

  • -29%
    Link UT-9125D-02 (UT-9125DHP-02) SFP 1.25G Transeiver Module, MM 1300 nm 2Km. With DDMI (Cisco, HP & Other Compatible) Link UT-9125D-02 (UT-9125DHP-02) SFP 1.25G Transeiver Module, MM 1300 nm 2Km. With DDMI (Cisco, HP & Other Compatible)

    Link UT-9125D-02 (UT-9125DHP-02) SFP 1.25G Transeiver Module, MM 1300 nm 2Km. With DDMI (Cisco, HP & Other Compatible)

    อุปกรณ์ SFP Mini-GBIC โมดูล UT-9125D-02 รองรับความเร็ว 1.25 Gigabit Ethernet หัวต่อ Duplex LC แบบ Multi-mode (MM) รับส่งข้อมูลระยะไกลสูงสุด 2 กิโลเมตร มีฟังก์ชัน DDMI แสดงสถานะการทำงานตลอดเวลาแบบ Real time ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Link Media Converter และสวิตซ์ Cisco, HP, Linksys, TP-Link, D-Link, Link, Huawei, ZTE, NETGEAR, DELL, BTI, DCN, RUISIE และแบรนด์อื่นๆ ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

    ราคาปกติ: 835 บาท

    Special Price 590 บาท

  • -29%
    Link UT-9125D-10 (UT-9125DHP-10) SFP 1.25G Transeiver Module, SM 1310 nm 10 Km. With DDMI (Cisco, HP & Other Compatible) Link UT-9125D-10 (UT-9125DHP-10) SFP 1.25G Transeiver Module, SM 1310 nm 10 Km. With DDMI (Cisco, HP & Other Compatible)

    Link UT-9125D-10 (UT-9125DHP-10) SFP 1.25G Transeiver Module, SM 1310 nm 10 Km. With DDMI (Cisco, HP & Other Compatible)

    อุปกรณ์ SFP Mini-GBIC โมดูล UT-9125D-10 รองรับความเร็ว 1.25 Gigabit Ethernet หัวต่อ Duplex LC แบบ Single-Mode (SM) รับส่งข้อมูลระยะไกลสูงสุด 10 กิโลเมตร มีฟังก์ชัน DDMI แสดงสถานะการทำงานตลอดเวลาแบบ Real time ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Link Media Converter และสวิตซ์ Cisco, HP, Linksys, TP-Link, D-Link, Link, Huawei, ZTE, NETGEAR, DELL, BTI, DCN, RUISIE และแบรนด์อื่นๆ ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

    ราคาปกติ: 835 บาท

    Special Price 590 บาท

  • -6%
    Link UT-9125D-120 (UT-9125DHP-120) SFP 1.25G Transeiver Module, SM 1550 nm 120 Km. With DDMI (Cisco, HP & Other Compatible) Link UT-9125D-120 (UT-9125DHP-120) SFP 1.25G Transeiver Module, SM 1550 nm 120 Km. With DDMI (Cisco, HP & Other Compatible)

    Link UT-9125D-120 (UT-9125DHP-120) SFP 1.25G Transeiver Module, SM 1550 nm 120 Km. With DDMI (Cisco, HP & Other Compatible)

    อุปกรณ์ SFP Mini-GBIC โมดูล UT-9125D-120 รองรับความเร็ว 1.25 Gigabit Ethernet หัวต่อ Duplex LC แบบ Single-Mode (SM) รับส่งข้อมูลระยะไกลสูงสุด 120 กิโลเมตร มีฟังก์ชัน DDMI แสดงสถานะการทำงานตลอดเวลาแบบ Real time ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Link Media Converter และสวิตซ์ Cisco, HP, Linksys, TP-Link, D-Link, Link, Huawei, ZTE, NETGEAR, DELL, BTI, DCN, RUISIE และแบรนด์อื่นๆ ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

    ราคาปกติ: 2,820 บาท

    Special Price 2,650 บาท

  • -34%
    Link UT-9125D-20 (UT-9125DHP-20) SFP 1.25G Transeiver Module, SM 1310 nm 20 Km. With DDMI (Cisco, HP & Other Compatible) Link UT-9125D-20 (UT-9125DHP-20) SFP 1.25G Transeiver Module, SM 1310 nm 20 Km. With DDMI (Cisco, HP & Other Compatible)

    Link UT-9125D-20 (UT-9125DHP-20) SFP 1.25G Transeiver Module, SM 1310 nm 20 Km. With DDMI (Cisco, HP & Other Compatible)

    อุปกรณ์ SFP Mini-GBIC โมดูล UT-9125D-20 รองรับความเร็ว 1.25 Gigabit Ethernet หัวต่อ Duplex LC แบบ Single-Mode (SM) รับส่งข้อมูลระยะไกลสูงสุด 20 กิโลเมตร มีฟังก์ชัน DDMI แสดงสถานะการทำงานตลอดเวลาแบบ Real time ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Link Media Converter และสวิตซ์ Cisco, HP, Linksys, TP-Link, D-Link, Link, Huawei, ZTE, NETGEAR, DELL, BTI, DCN, RUISIE และแบรนด์อื่นๆ ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

    ราคาปกติ: 980 บาท

    Special Price 650 บาท

  • -15%
    Link UT-9125D-30 (UT-9125DHP-30) SFP 1.25G Transeiver Module, SM 1310 nm 30 Km. With DDMI (Cisco, HP & Other Compatible) Link UT-9125D-30 (UT-9125DHP-30) SFP 1.25G Transeiver Module, SM 1310 nm 30 Km. With DDMI (Cisco, HP & Other Compatible)

    Link UT-9125D-30 (UT-9125DHP-30) SFP 1.25G Transeiver Module, SM 1310 nm 30 Km. With DDMI (Cisco, HP & Other Compatible)

    อุปกรณ์ SFP Mini-GBIC โมดูล UT-9125D-30 รองรับความเร็ว 1.25 Gigabit Ethernet หัวต่อ Duplex LC แบบ Single-Mode (SM) รับส่งข้อมูลระยะไกลสูงสุด 30 กิโลเมตร มีฟังก์ชัน DDMI แสดงสถานะการทำงานตลอดเวลาแบบ Real time ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Link Media Converter และสวิตซ์ Cisco, HP, Linksys, TP-Link, D-Link, Link, Huawei, ZTE, NETGEAR, DELL, BTI, DCN, RUISIE และแบรนด์อื่นๆ ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

    ราคาปกติ: 1,315 บาท

    Special Price 1,120 บาท

  • -22%
    Link UT-9125D-40 (UT-9125DHP-40) SFP 1.25G Transeiver Module, SM 1310 nm 40 Km. With DDMI (Cisco, HP & Other Compatible) Link UT-9125D-40 (UT-9125DHP-40) SFP 1.25G Transeiver Module, SM 1310 nm 40 Km. With DDMI (Cisco, HP & Other Compatible)

    Link UT-9125D-40 (UT-9125DHP-40) SFP 1.25G Transeiver Module, SM 1310 nm 40 Km. With DDMI (Cisco, HP & Other Compatible)

    อุปกรณ์ SFP Mini-GBIC โมดูล UT-9125D-40 รองรับความเร็ว 1.25 Gigabit Ethernet หัวต่อ Duplex LC แบบ Single-Mode (SM) รับส่งข้อมูลระยะไกลสูงสุด 40 กิโลเมตร มีฟังก์ชัน DDMI แสดงสถานะการทำงานตลอดเวลาแบบ Real time ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Link Media Converter และสวิตซ์ Cisco, HP, Linksys, TP-Link, D-Link, Link, Huawei, ZTE, NETGEAR, DELL, BTI, DCN, RUISIE และแบรนด์อื่นๆ ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

    ราคาปกติ: 1,820 บาท

    Special Price 1,420 บาท

  • -2%
    Link UT-9125D-50 (UT-9125DHP-50) SFP 1.25G Transeiver Module, SM 1550 nm 50 Km. With DDMI (Cisco, HP & Other Compatible) Link UT-9125D-50 (UT-9125DHP-50) SFP 1.25G Transeiver Module, SM 1550 nm 50 Km. With DDMI (Cisco, HP & Other Compatible)

    Link UT-9125D-50 (UT-9125DHP-50) SFP 1.25G Transeiver Module, SM 1550 nm 50 Km. With DDMI (Cisco, HP & Other Compatible)

    อุปกรณ์ SFP Mini-GBIC โมดูล UT-9125D-50 รองรับความเร็ว 1.25 Gigabit Ethernet หัวต่อ Duplex LC แบบ Single-Mode (SM) รับส่งข้อมูลระยะไกลสูงสุด 50 กิโลเมตร มีฟังก์ชัน DDMI แสดงสถานะการทำงานตลอดเวลาแบบ Real time ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Link Media Converter และสวิตซ์ Cisco, HP, Linksys, TP-Link, D-Link, Link, Huawei, ZTE, NETGEAR, DELL, BTI, DCN, RUISIE และแบรนด์อื่นๆ ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

    ราคาปกติ: 2,000 บาท

    Special Price 1,970 บาท

  • -5%
    Link UT-9125D-80 (UT-9125DHP-80) SFP 1.25G Transeiver Module, SM 1550 nm 80 Km. With DDMI (Cisco, HP & Other Compatible) Link UT-9125D-80 (UT-9125DHP-80) SFP 1.25G Transeiver Module, SM 1550 nm 80 Km. With DDMI (Cisco, HP & Other Compatible)

    Link UT-9125D-80 (UT-9125DHP-80) SFP 1.25G Transeiver Module, SM 1550 nm 80 Km. With DDMI (Cisco, HP & Other Compatible)

    อุปกรณ์ SFP Mini-GBIC โมดูล UT-9125D-80 รองรับความเร็ว 1.25 Gigabit Ethernet หัวต่อ Duplex LC แบบ Single-Mode (SM) รับส่งข้อมูลระยะไกลสูงสุด 80 กิโลเมตร มีฟังก์ชัน DDMI แสดงสถานะการทำงานตลอดเวลาแบบ Real time ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Link Media Converter และสวิตซ์ Cisco, HP, Linksys, TP-Link, D-Link, Link, Huawei, ZTE, NETGEAR, DELL, BTI, DCN, RUISIE และแบรนด์อื่นๆ ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

    ราคาปกติ: 2,100 บาท

    Special Price 1,990 บาท

  • -27%
    Link UT-9125T SFP 1.25G Copper Transceiver, Gigabit Ethernet 10/100/1000 BaseT, 100m Link UT-9125T SFP 1.25G Copper Transceiver, Gigabit Ethernet 10/100/1000 BaseT, 100m

    Link UT-9125T SFP 1.25G Copper Transceiver, Gigabit Ethernet 10/100/1000 BaseT, 100m

    อุปกรณ์ SFP Mini-GBIC โมดูล UT-9125T รองรับความเร็ว 10/100/1000 Mbps Ethernet หัวต่อแบบ RJ-45 (ตัวเมีย) รับส่งข้อมูลระยะไกลสูงสุด 100 เมตร ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Link Media Converter และสวิตซ์ Cisco, HP, Linksys, TP-Link, D-Link, Link, Huawei, ZTE, NETGEAR, DELL, BTI, DCN, RUISIE และแบรนด์อื่นๆ ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

    ราคาปกติ: 1,500 บาท

    Special Price 1,100 บาท

  • -27%
    Link UT-9125TSD SFP 1.25G Copper Transceiver, Gigabit Ethernet 1000 BaseT, 100m Link UT-9125TSD SFP 1.25G Copper Transceiver, Gigabit Ethernet 1000 BaseT, 100m

    Link UT-9125TSD SFP 1.25G Copper Transceiver, Gigabit Ethernet 1000 BaseT, 100m

    อุปกรณ์ SFP Mini-GBIC โมดูล UT-9125TSD รองรับความเร็ว 1000Base-T หัวต่อแบบ RJ-45 (ตัวเมีย) รับส่งข้อมูลระยะไกลสูงสุด 100 เมตร ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Link Media Converter และสวิตซ์ Cisco, HP, Linksys, TP-Link, D-Link, Link, Huawei, ZTE, NETGEAR, DELL, BTI, DCN, RUISIE และแบรนด์อื่นๆ ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

    ราคาปกติ: 1,500 บาท

    Special Price 1,100 บาท

  • -21%
    Link UT-9310A-00 (UT-9310HP-00) SFP+ 10G Transceiver Module, MM 850 nm With DDMI, 300 m. Link UT-9310A-00 (UT-9310HP-00) SFP+ 10G Transceiver Module, MM 850 nm With DDMI, 300 m.

    Link UT-9310A-00 (UT-9310HP-00) SFP+ 10G Transceiver Module, MM 850 nm With DDMI, 300 m.

    อุปกรณ์ SFP+ โมดูล UT-9310A-00 รองรับความเร็ว 10 Gigabit Ethernet หัวต่อ Duplex LC แบบ Multi-mode (MM) รับส่งข้อมูลระยะไกลสูงสุด 300 เมตร มีฟังก์ชัน DDMI แสดงสถานะการทำงานตลอดเวลาแบบ Real time ใช้งานได้กับอุปกรณ์สวิตซ์ Cisco, HP, Linksys, TP-Link, D-Link, Link, Huawei, ZTE, NETGEAR, DELL, BTI, DCN, RUISIE และแบรนด์อื่นๆ ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

    ราคาปกติ: 1,500 บาท

    Special Price 1,180 บาท

  • -21%
    Link UT-9310A-10 (UT-9310HP-10) SFP+ 10G Transceiver Module, SM 1310 nm With DDMI, 10 Km. Link UT-9310A-10 (UT-9310HP-10) SFP+ 10G Transceiver Module, SM 1310 nm With DDMI, 10 Km.

    Link UT-9310A-10 (UT-9310HP-10) SFP+ 10G Transceiver Module, SM 1310 nm With DDMI, 10 Km.

    อุปกรณ์ SFP+ โมดูล UT-9310A-10 รองรับความเร็ว 10 Gigabit Ethernet หัวต่อ Duplex LC แบบ Single-Mode (SM) รับส่งข้อมูลระยะไกลสูงสุด 10 กิโลเมตร มีฟังก์ชัน DDMI แสดงสถานะการทำงานตลอดเวลาแบบ Real time ใช้งานได้กับอุปกรณ์สวิตซ์ Cisco, HP, Linksys, TP-Link, D-Link, Link, Huawei, ZTE, NETGEAR, DELL, BTI, DCN, RUISIE และแบรนด์อื่นๆ ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

    ราคาปกติ: 2,500 บาท

    Special Price 1,980 บาท

  • -7%
    Link UT-9310A-40 SFP+ 10G Transceiver Module, SM 1550 nm With DDMI, 40 Km. *ส่งฟรีเขตทั่วประเทศ Link UT-9310A-40 SFP+ 10G Transceiver Module, SM 1550 nm With DDMI, 40 Km. *ส่งฟรีเขตทั่วประเทศ

    Link UT-9310A-40 SFP+ 10G Transceiver Module, SM 1550 nm With DDMI, 40 Km. *ส่งฟรีเขตทั่วประเทศ

    อุปกรณ์ SFP+ โมดูล UT-9310A-40 รองรับความเร็ว 10 Gigabit Ethernet หัวต่อ Duplex LC แบบ Single-Mode (SM) รับส่งข้อมูลระยะไกลสูงสุด 40 กิโลเมตร มีฟังก์ชัน DDMI แสดงสถานะการทำงานตลอดเวลาแบบ Real time ใช้งานได้กับอุปกรณ์สวิตซ์ Cisco, HP, Linksys, TP-Link, D-Link, Link, Huawei, ZTE, NETGEAR, DELL, BTI, DCN, RUISIE และแบรนด์อื่นๆ ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

    ราคาปกติ: 12,000 บาท

    Special Price 11,200 บาท

  • -10%
    Link UT-9310A-80 SFP+ 10G Transceiver Module, SM 1550 nm With DDMI, 80 Km. *ส่งฟรีทั่วประเทศ Link UT-9310A-80 SFP+ 10G Transceiver Module, SM 1550 nm With DDMI, 80 Km. *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    Link UT-9310A-80 SFP+ 10G Transceiver Module, SM 1550 nm With DDMI, 80 Km. *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    อุปกรณ์ SFP+ โมดูล UT-9310A-80 รองรับความเร็ว 10 Gigabit Ethernet หัวต่อ Duplex LC แบบ Single-Mode (SM) รับส่งข้อมูลระยะไกลสูงสุด 80 กิโลเมตร มีฟังก์ชัน DDMI แสดงสถานะการทำงานตลอดเวลาแบบ Real time ใช้งานได้กับอุปกรณ์สวิตซ์ Cisco, HP, Linksys, TP-Link, D-Link, Link, Huawei, ZTE, NETGEAR, DELL, BTI, DCN, RUISIE และแบรนด์อื่นๆ ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

    ราคาปกติ: 21,000 บาท

    Special Price 18,900 บาท

  • -2%
    Linksys LACGLX SFP Transceiver Module, 1000base - LX, LC Connector, 1 Gbps up to 10 km. for SMF Optical Fiber Linksys LACGLX SFP Transceiver Module, 1000base - LX, LC Connector, 1 Gbps up to 10 km. for SMF Optical Fiber

    Linksys LACGLX SFP Transceiver Module, 1000base - LX, LC Connector, 1 Gbps up to 10 km. for SMF Optical Fiber

    อุปกรณ์ SFP Mini-GBIC รุ่น LACGLX สำหรับเชื่อมต่อสาย Fiber Optical แบบ Singlemode เข้ากับพอร์ต SFP ของอุปกรณ์สวิตซ์หรือเราเตอร์ รองรับระยะสายไกลสูงสุด 10 กิโลเมตร ความเร็ว 1 Gbps หัวต่อแบบ LC Connector ติดตั้งใช้งานง่าย Plug-and-Play

    ราคาปกติ: 6,590 บาท

    Special Price 6,480 บาท

  • -4%
    Linksys LACGSX SFP Transceiver Module, 1000base - SX, LC Connector, 1 Gbps up to  500 m. for MMF Optical  Fiber Linksys LACGSX SFP Transceiver Module, 1000base - SX, LC Connector, 1 Gbps up to  500 m. for MMF Optical  Fiber

    Linksys LACGSX SFP Transceiver Module, 1000base - SX, LC Connector, 1 Gbps up to 500 m. for MMF Optical Fiber

    อุปกรณ์ SFP Mini-GBIC รุ่น LACGSX สำหรับเชื่อมต่อสาย Fiber Optical แบบ Multimode เข้ากับพอร์ต SFP ของอุปกรณ์สวิตซ์หรือเราเตอร์ รองรับระยะสายไกลสูงสุด 500 เมตร ความเร็ว 1 Gbps หัวต่อแบบ LC Connector ติดตั้งใช้งานง่าย Plug-and-Play

    ราคาปกติ: 3,990 บาท

    Special Price 3,840 บาท

ตั้งค่าตามลำดับมากไปน้อย

ตาราง รายการ

ต่อหน้า
expand_less