คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น

คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น

สั่งซื้อสินค้า

02-986-7902, 080-447-6631

สายด่วน

091-229-2888, 091-379-9999

อีเมล์

sysinfo.shop@gmail.com

บริการหลังการขาย

091-229-9888

สอบถาม-สั่งซื้อ Add LINE

@sysinfo

Fiber Media Converter

ตั้งค่าตามลำดับมากไปน้อย

ตาราง รายการ

หน้า:
  1. 1
  2. 2
ต่อหน้า
  • -8%
    Link UT-0214 MINI Fiber Optic Media Converter RJ45/ST (MM.) 10/100 Mbps, Distance 2 km. (Indoor Only) Link UT-0214 MINI Fiber Optic Media Converter RJ45/ST (MM.) 10/100 Mbps, Distance 2 km. (Indoor Only)

    Link UT-0214 MINI Fiber Optic Media Converter RJ45/ST (MM.) 10/100 Mbps, Distance 2 km. (Indoor Only)

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-0214 มี 1 พอร์ตแลน RJ45 และหัวต่อไฟเบอร์แบบ ST Connector ชนิดหลายโหมด (Multi-mode) รองรับความเร็ว 10/100 Mbps เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกได้ระยะไกลสูงสุด 2 กิโลเมตร ออกแบบมาเพื่อแปลงสัญญาณส่งผ่านสาย Fiber Optic โดยมีฟังก์ชั่นใช้งานครบถ้วนสมบูรณ์ เหมาะสำหรับติดตั้งภายในอาคาร

    ราคาปกติ: 1,900 บาท

    Special Price 1,750 บาท

  • -8%
    Link UT-0216 MINI Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (MM.) 10/100 Mbps, Distance 2 km. (Indoor Only) Link UT-0216 MINI Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (MM.) 10/100 Mbps, Distance 2 km. (Indoor Only)

    Link UT-0216 MINI Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (MM.) 10/100 Mbps, Distance 2 km. (Indoor Only)

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-0216 มี 1 พอร์ตแลน RJ45 และหัวต่อไฟเบอร์แบบ SC Connector ชนิดหลายโหมด (Multi-mode) รองรับความเร็ว 10/100 Mbps เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกได้ระยะไกลสูงสุด 2 กิโลเมตร ออกแบบมาเพื่อแปลงสัญญาณส่งผ่านสาย Fiber Optic โดยมีฟังก์ชั่นใช้งานครบถ้วนสมบูรณ์ เหมาะสำหรับติดตั้งภายในอาคาร

    ราคาปกติ: 1,900 บาท

    Special Price 1,750 บาท

  • -6%
    Link UT-0214E Enhance Fiber Optic Media Converter RJ45/ST (MM.) 10/100 Mbps, Distance 2 km. (Indoor Only) Link UT-0214E Enhance Fiber Optic Media Converter RJ45/ST (MM.) 10/100 Mbps, Distance 2 km. (Indoor Only)

    Link UT-0214E Enhance Fiber Optic Media Converter RJ45/ST (MM.) 10/100 Mbps, Distance 2 km. (Indoor Only)

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-0214E มี 1 พอร์ตแลน RJ45 และหัวต่อไฟเบอร์แบบ ST Connector ชนิดหลายโหมด (Multi-mode) รองรับความเร็ว 10/100 Mbps เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกได้ระยะไกลสูงสุด 2 กิโลเมตร ออกแบบมาเพื่อแปลงสัญญาณส่งผ่านสาย Fiber Optic และเพิ่มฟังก์ชั่น Link Fault Signaling (LFS) คือเมื่อเกิดปัญหาในระบบสายสัญญาณจะทำการสลับคู่สายไปใช้คู่สายสำรองโดยอัตโนมัติ เหมาะสำหรับติดตั้งภายในอาคาร

    ราคาปกติ: 2,550 บาท

    Special Price 2,400 บาท

  • -6%
    Link UT-0216E Enhance Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (MM.) 10/100 Mbps, Distance 2 km. (Indoor Only) Link UT-0216E Enhance Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (MM.) 10/100 Mbps, Distance 2 km. (Indoor Only)

    Link UT-0216E Enhance Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (MM.) 10/100 Mbps, Distance 2 km. (Indoor Only)

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-0216E มี 1 พอร์ตแลน RJ45 และหัวต่อไฟเบอร์แบบ SC Connector ชนิดหลายโหมด (Multi-mode) รองรับความเร็ว 10/100 Mbps เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกได้ระยะไกลสูงสุด 2 กิโลเมตร ออกแบบมาเพื่อแปลงสัญญาณส่งผ่านสาย Fiber Optic และเพิ่มฟังก์ชั่น Link Fault Signaling (LFS) คือเมื่อเกิดปัญหาในระบบสายสัญญาณจะทำการสลับคู่สายไปใช้คู่สายสำรองโดยอัตโนมัติ เหมาะสำหรับติดตั้งภายในอาคาร

    ราคาปกติ: 2,550 บาท

    Special Price 2,400 บาท

  • -13%
    Link UT-0216E-SM30 Enhance Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (SM.) 10/100 Mbps, Distance 30 km. (Indoor Only) Link UT-0216E-SM30 Enhance Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (SM.) 10/100 Mbps, Distance 30 km. (Indoor Only)

    Link UT-0216E-SM30 Enhance Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (SM.) 10/100 Mbps, Distance 30 km. (Indoor Only)

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-0216E-SM30 มี 1 พอร์ตแลน RJ45 และหัวต่อไฟเบอร์แบบ SC Connector ชนิดโหมดเดี่ยว (Single-mode) รองรับความเร็ว 10/100 Mbps เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกได้ระยะไกลสูงสุด 30 กิโลเมตร ออกแบบมาเพื่อแปลงสัญญาณส่งผ่านสาย Fiber Optic และเพิ่มฟังก์ชั่น Link Fault Signaling (LFS) คือเมื่อเกิดปัญหาในระบบสายสัญญาณจะทำการสลับคู่สายไปใช้คู่สายสำรองโดยอัตโนมัติ เหมาะสำหรับติดตั้งภายในอาคาร

    ราคาปกติ: 4,200 บาท

    Special Price 3,650 บาท

  • -7%
    Link UT-0216E-SM60 Enhance Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (SM.) 10/100 Mbps, Distance 60 km. (Indoor Only) Link UT-0216E-SM60 Enhance Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (SM.) 10/100 Mbps, Distance 60 km. (Indoor Only)

    Link UT-0216E-SM60 Enhance Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (SM.) 10/100 Mbps, Distance 60 km. (Indoor Only)

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-0216E-SM60 มี 1 พอร์ตแลน RJ45 และหัวต่อไฟเบอร์แบบ SC Connector ชนิดโหมดเดี่ยว (Single-mode) รองรับความเร็ว 10/100 Mbps เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกได้ระยะไกลสูงสุด 60 กิโลเมตร ออกแบบมาเพื่อแปลงสัญญาณส่งผ่านสาย Fiber Optic และเพิ่มฟังก์ชั่น Link Fault Signaling (LFS) คือเมื่อเกิดปัญหาในระบบสายสัญญาณจะทำการสลับคู่สายไปใช้คู่สายสำรองโดยอัตโนมัติ เหมาะสำหรับติดตั้งภายในอาคาร

    ราคาปกติ: 6,570 บาท

    Special Price 6,100 บาท

  • -2%
    Link UT-0216E-SM100 Enhance Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (SM.) 10/100 Mbps, Distance 100 km. (Indoor Only) Link UT-0216E-SM100 Enhance Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (SM.) 10/100 Mbps, Distance 100 km. (Indoor Only)

    Link UT-0216E-SM100 Enhance Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (SM.) 10/100 Mbps, Distance 100 km. (Indoor Only)

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-0216E-SM100 มี 1 พอร์ตแลน RJ45 และหัวต่อไฟเบอร์แบบ SC Connector ชนิดโหมดเดี่ยว (Single-mode) รองรับความเร็ว 10/100 Mbps เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกได้ระยะไกลสูงสุด 100 กิโลเมตร ออกแบบมาเพื่อแปลงสัญญาณส่งผ่านสาย Fiber Optic และเพิ่มฟังก์ชั่น Link Fault Signaling (LFS) คือเมื่อเกิดปัญหาในระบบสายสัญญาณจะทำการสลับคู่สายไปใช้คู่สายสำรองโดยอัตโนมัติ เหมาะสำหรับติดตั้งภายในอาคาร

    ราคาปกติ: 12,510 บาท

    Special Price 12,200 บาท

  • -7%
    Link UT-0217-SM30 Hardened Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (SM.) 10/100 Mbps, Distance 60 km. (Hardened Grade) *ส่งฟรีทั่วประเทศ Link UT-0217-SM30 Hardened Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (SM.) 10/100 Mbps, Distance 60 km. (Hardened Grade) *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    Link UT-0217-SM30 Hardened Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (SM.) 10/100 Mbps, Distance 60 km. (Hardened Grade) *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-0217-SM30 มี 1 พอร์ตแลน RJ45 และหัวต่อไฟเบอร์แบบ SC Connector ชนิดโหมดเดี่ยว (Single-mode) รองรับความเร็ว 10/100 Mbps เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกได้ระยะไกลสูงสุด 30 กิโลเมตร ออกแบบมาเพื่อแปลงสัญญาณส่งผ่านสาย Fiber Optic โดยมีฟังก์ชั่นใช้งานครบถ้วนสมบูรณ์ วัสดุเป็นเหล็กกันสนิม (Hardened Grade) แข็งแรงทนทาน สามารถติดตั้งในตู้ภายนอกอาคาร (Cabinet Outdoor) ได้

    ราคาปกติ: 4,290 บาท

    Special Price 3,980 บาท

  • Link UT-0216AI-SM20 RJ45/SC (SM.) 10/100 Mbps Industrial Media Converter w/Power Supply(20 km.) ,Wavelength 1310 and 1550nm

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-0216AI-SM20 เกรดอุตสาหกรรมทนทานแข็งแรง หัวแปลงแบบ SC (Single-Mode) to RJ45 รองรับความเร็ว 10/100 Mbps ได้ระยะไกลสูงสุด 20 กิโลเมตร
    5,410 บาท
  • Link UT-0216AI Industrial Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (MM.) 10/100 Mbps, Distance 2 km. (In Cabinet Outdoor)

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-0216AI หัวแปลงแบบ SC (Single-Mode) to RJ45 รองรับความเร็ว 10/100 Mbps ได้ระยะไกลสูงสุด 2 กิโลเมตร อกแบบมาเพื่อแปลง Fiber เป็น UTP โดยมีฟังก์ชั่นครบถ้วนสมบูรณ์ วัสดุเกรดอุตสาหกรรม (Industrial Grade) ทนทานแข็งแรง ติดตั้งได้ทั้งภายในอาคารและในตู้กลางแจ้ง Cabinet Outdoor
    5,200 บาท
  • Link UT-0215AI-TS20 RJ45/Single SC 10/100 Mbps Enhance Media Converter w/Power Supply(20 km.)

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-0215AI-TS20 เกรดอุตสาหกรรมทนทานแข็งแรง หัวแปลงแบบเดี่ยว Single SC (Single-Mode ) to RJ45 รองรับความเร็ว 10/100 Mbps ได้ระยะไกลสูงสุด 20 กิโลเมตร เสริมเทคโนโลยี (Enhance Technology) การ Remote loop back testing, Auto-Negotiation และ Link fault signaling ให้การทำงานอย่างมีประสิทธิภาพ
    5,580 บาท
  • Link UT-0215AI-RS20 RJ45/Single SC 10/100 Mbps Enhance Media Converter w/Power Supply(20 km.)

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-0215AI-RS20 เกรดอุตสาหกรรมทนทานแข็งแรง หัวแปลงแบบเดี่ยว Single SC (Single-Mode) to RJ45 ความเร็ว 10/100 Mbps ได้ระยะไกลสูงสุด 20 กิโลเมตร เสริมเทคโนโลยี (Enhance Technology) การ Remote loop back testing, Auto-Negotiation และ Link fault signaling ให้การทำงานอย่างมีประสิทธิภาพ
    5,790 บาท
  • -4%
    Link UT-1310 Fiber Gigabit Media Converter, 10/100/1000 Mbps, 1-Port RJ45, 1-SFP Slot (Blank), 220m - 110km, Indoor Only *ส่งฟรีทั่วประเทศ Link UT-1310 Fiber Gigabit Media Converter, 10/100/1000 Mbps, 1-Port RJ45, 1-SFP Slot (Blank), 220m - 110km, Indoor Only *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    Link UT-1310 Fiber Gigabit Media Converter, 10/100/1000 Mbps, 1-Port RJ45, 1-SFP Slot (Blank), 220m - 110km, Indoor Only *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-1310 มี 1 ช่อง SFP Slot (ต้องซื้อ SFP Module ใส่) และ 1 พอร์ต RJ45 รองรับความเร็ว Gigabit 10/100/1000 Mbps ได้ระยะสาย Fiber Optic ไกลสูงสุด 220 เมตรถึง 110 กิโลเมตร ออกแบบมาเพื่อแปลง Fiber เป็น UTP โดยมีฟังก์ชั่นครบถ้วนสมบูรณ์และเพิ่ม Enhance Function LFS : Link Fault Signaling คือเมื่อเกิดปัญหาในระบบสายสัญญาณจะทำการสลับคู่สายไปใช้คู่สายสำรองโดยอัตโนมัติ ให้ความความเสถียรไม่พลาดการติดต่อสือสาร (สำหรับติดตั้งภายในอาคารเท่านั้น)

    ราคาปกติ: 3,900 บาท

    Special Price 3,750 บาท

  • -8%
    Link UT-1314 Fiber Gigabit SX Media Converter, 10/100/1000 Mbps, RJ45/LC (MM), 220m - 550m, Indoor Only *ส่งฟรีทั่วประเทศ Link UT-1314 Fiber Gigabit SX Media Converter, 10/100/1000 Mbps, RJ45/LC (MM), 220m - 550m, Indoor Only *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    Link UT-1314 Fiber Gigabit SX Media Converter, 10/100/1000 Mbps, RJ45/LC (MM), 220m - 550m, Indoor Only *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-1314 มีโมดูล SFP แบบ Duplex LC (Multi-mode) ในตัวและมี 1 พอร์ตแลน RJ45 รองรับความเร็ว Gigabit 10/100/1000 Mbps เชื่อมต่อ Fiber Optic ได้ระยะไกล 220 เมตรถึง 550 เมตร ออกแบบมาเพื่อแปลง Fiber เป็น UTP โดยมีฟังก์ชั่นครบถ้วนสมบูรณ์และเพิ่ม Enhance Function LFS : Link Fault Signaling เมื่อเกิดปัญหาในระบบสายสัญญาณจะทำการสลับคู่สายไปใช้คู่สายสำรองโดยอัตโนมัติ ให้ความความเสถียรไม่พลาดการติดต่อสือสาร (สำหรับติดตั้งภายในอาคารเท่านั้น)

    ราคาปกติ: 4,900 บาท

    Special Price 4,500 บาท

  • -6%
    Link UT-1314-10 Fiber Gigabit LX Media Converter, 10/100/1000 Mbps, RJ45/LC (SM) 10Km, Indoor Only *ส่งฟรีทั่วประเทศ Link UT-1314-10 Fiber Gigabit LX Media Converter, 10/100/1000 Mbps, RJ45/LC (SM) 10Km, Indoor Only *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    Link UT-1314-10 Fiber Gigabit LX Media Converter, 10/100/1000 Mbps, RJ45/LC (SM) 10Km, Indoor Only *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-1314-10 มีโมดูล SFP แบบ Duplex LC (Single-mode) ในตัวและมี 1 พอร์ตแลน RJ45 รองรับความเร็ว Gigabit 10/100/1000 Mbps เชื่อมต่อ Fiber Optic ได้ระยะไกลสูงสุด 10 กิโลเมตร ออกแบบมาเพื่อแปลง Fiber เป็น UTP โดยมีฟังก์ชั่นครบถ้วนสมบูรณ์และเพิ่ม Enhance Function LFS : Link Fault Signaling เมื่อเกิดปัญหาในระบบสายสัญญาณจะทำการสลับคู่สายไปใช้คู่สายสำรองโดยอัตโนมัติ ให้ความความเสถียรไม่พลาดการติดต่อสือสาร (สำหรับติดตั้งภายในอาคารเท่านั้น)

    ราคาปกติ: 4,980 บาท

    Special Price 4,680 บาท

  • -14%
    Link UT-1316 Fiber Gigabit SX Media Converter, 10/100/1000 Mbps, RJ45/SC (MM), 220m - 550m, Indoor Only *ส่งฟรีทั่วประเทศ Link UT-1316 Fiber Gigabit SX Media Converter, 10/100/1000 Mbps, RJ45/SC (MM), 220m - 550m, Indoor Only *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    Link UT-1316 Fiber Gigabit SX Media Converter, 10/100/1000 Mbps, RJ45/SC (MM), 220m - 550m, Indoor Only *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-1316 มีโมดูล SFP แบบ Duplex SC (Multi-mode) ในตัวและมี 1 พอร์ตแลน RJ45 รองรับความเร็ว Gigabit 10/100/1000 Mbps เชื่อมต่อ Fiber Optic ได้ระยะไกล 220 เมตรถึง 550 เมตร ออกแบบมาเพื่อแปลง Fiber เป็น UTP โดยมีฟังก์ชั่นครบถ้วนสมบูรณ์และเพิ่ม Enhance Function LFS : Link Fault Signaling เมื่อเกิดปัญหาในระบบสายสัญญาณจะทำการสลับคู่สายไปใช้คู่สายสำรองโดยอัตโนมัติ ให้ความความเสถียรไม่พลาดการติดต่อสือสาร (สำหรับติดตั้งภายในอาคารเท่านั้น)

    ราคาปกติ: 5,100 บาท

    Special Price 4,380 บาท

  • -11%
    Link UT-1316SM Fiber Gigabit LX Media Converter, 10/100/1000 Mbps, RJ45/SC (SM) 10 km, Indoor Only *ส่งฟรีทั่วประเทศ Link UT-1316SM Fiber Gigabit LX Media Converter, 10/100/1000 Mbps, RJ45/SC (SM) 10 km, Indoor Only *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    Link UT-1316SM Fiber Gigabit LX Media Converter, 10/100/1000 Mbps, RJ45/SC (SM) 10 km, Indoor Only *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-1316SM มีโมดูล SFP แบบ Duplex SC (Single-mode) ในตัวและมี 1 พอร์ตแลน RJ45 รองรับความเร็ว Gigabit 10/100/1000 Mbps เชื่อมต่อ Fiber Optic ได้ระยะไกล 10 กิโลเมตร ออกแบบมาเพื่อแปลง Fiber เป็น UTP โดยมีฟังก์ชั่นครบถ้วนสมบูรณ์และเพิ่ม Enhance Function LFS : Link Fault Signaling เมื่อเกิดปัญหาในระบบสายสัญญาณจะทำการสลับคู่สายไปใช้คู่สายสำรองโดยอัตโนมัติ ให้ความความเสถียรไม่พลาดการติดต่อสือสาร (สำหรับติดตั้งภายในอาคารเท่านั้น)

    ราคาปกติ: 5,800 บาท

    Special Price 5,150 บาท

  • -6%
    Link UT-1317-SM10 Fiber Gigabit Media Converter Hardened Type, 10/100/1000 Mbps, RJ45/LC (SM) 10 km *ส่งฟรีทั่วประเทศ Link UT-1317-SM10 Fiber Gigabit Media Converter Hardened Type, 10/100/1000 Mbps, RJ45/LC (SM) 10 km *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    Link UT-1317-SM10 Fiber Gigabit Media Converter Hardened Type, 10/100/1000 Mbps, RJ45/LC (SM) 10 km *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-1317-SM10 ประเภท Hardened Type ออกแบบมารองรับการติดตั้งในตู้ Rack กลางแจ้ง ทนทานต่อความร้อนและสภาวะอากาศได้อย่างดี มีโมดูล SFP แบบ Duplex LC (Single-mode) ในตัวและมี 1 พอร์ตแลน RJ45 รองรับความเร็ว Gigabit 10/100/1000 Mbps เชื่อมต่อ Fiber Optic ได้ระยะไกล 10 กิโลเมตร ออกแบบมาเพื่อแปลง Fiber เป็น UTP โดยมีฟังก์ชั่นครบถ้วนสมบูรณ์และเพิ่ม Enhance Function LFS : Link Fault Signaling เมื่อเกิดปัญหาในระบบสายสัญญาณจะทำการสลับคู่สายไปใช้คู่สายสำรองโดยอัตโนมัติ ให้ความความเสถียรไม่พลาดการติดต่อสือสาร

    ราคาปกติ: 5,290 บาท

    Special Price 4,950 บาท

  • -6%
    Link UT-1317 Fiber Gigabit Media Converter Hardened Type, 10/100/1000 Mbps, RJ45/LC (MM) 550 m *ส่งฟรีทั่วประเทศ Link UT-1317 Fiber Gigabit Media Converter Hardened Type, 10/100/1000 Mbps, RJ45/LC (MM) 550 m *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    Link UT-1317 Fiber Gigabit Media Converter Hardened Type, 10/100/1000 Mbps, RJ45/LC (MM) 550 m *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-1317 ประเภท Hardened Type ออกแบบมารองรับการติดตั้งในตู้ Rack กลางแจ้ง ทนทานต่อความร้อนและสภาวะอากาศได้อย่างดี มีโมดูล SFP แบบ Duplex LC (Multi-mode) ในตัวและมี 1 พอร์ตแลน RJ45 รองรับความเร็ว Gigabit 10/100/1000 Mbps เชื่อมต่อ Fiber Optic ได้ระยะไกล 550 เมตร ออกแบบมาเพื่อแปลง Fiber เป็น UTP โดยมีฟังก์ชั่นครบถ้วนสมบูรณ์และเพิ่ม Enhance Function LFS : Link Fault Signaling เมื่อเกิดปัญหาในระบบสายสัญญาณจะทำการสลับคู่สายไปใช้คู่สายสำรองโดยอัตโนมัติ ให้ความความเสถียรไม่พลาดการติดต่อสือสาร

    ราคาปกติ: 5,200 บาท

    Special Price 4,890 บาท

  • -9%
    Link UT-0216-SM30 MINI Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (SM.) 10/100 Mbps, Distance 30 km. (Indoor Only) Link UT-0216-SM30 MINI Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (SM.) 10/100 Mbps, Distance 30 km. (Indoor Only)

    Link UT-0216-SM30 MINI Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (SM.) 10/100 Mbps, Distance 30 km. (Indoor Only)

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-0216-SM30 มี 1 พอร์ตแลน RJ45 และหัวต่อไฟเบอร์แบบ SC Connector ชนิดโหมดเดี่ยว (Single-mode) รองรับความเร็ว 10/100 Mbps เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกได้ระยะไกลสูงสุด 30 กิโลเมตร ออกแบบมาเพื่อแปลงสัญญาณส่งผ่านสาย Fiber Optic โดยมีฟังก์ชั่นใช้งานครบถ้วนสมบูรณ์ เหมาะสำหรับติดตั้งภายในอาคาร

    ราคาปกติ: 3,520 บาท

    Special Price 3,200 บาท

  • -2%
    Link UT-0216-SM60 MINI Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (SM.) 10/100 Mbps, Distance 60 km. (Indoor Only) Link UT-0216-SM60 MINI Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (SM.) 10/100 Mbps, Distance 60 km. (Indoor Only)

    Link UT-0216-SM60 MINI Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (SM.) 10/100 Mbps, Distance 60 km. (Indoor Only)

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-0216-SM60 มี 1 พอร์ตแลน RJ45 และหัวต่อไฟเบอร์แบบ SC Connector ชนิดโหมดเดี่ยว (Single-mode) รองรับความเร็ว 10/100 Mbps เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกได้ระยะไกลสูงสุด 60 กิโลเมตร ออกแบบมาเพื่อแปลงสัญญาณส่งผ่านสาย Fiber Optic โดยมีฟังก์ชั่นใช้งานครบถ้วนสมบูรณ์ เหมาะสำหรับติดตั้งภายในอาคาร

    ราคาปกติ: 5,980 บาท

    Special Price 5,850 บาท

  • -2%
    Link UT-0216-SM120 MINI Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (SM.) 10/100 Mbps, Distance 120 km. (Indoor Only) Link UT-0216-SM120 MINI Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (SM.) 10/100 Mbps, Distance 120 km. (Indoor Only)

    Link UT-0216-SM120 MINI Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (SM.) 10/100 Mbps, Distance 120 km. (Indoor Only)

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-0216-SM120 มี 1 พอร์ตแลน RJ45 และหัวต่อไฟเบอร์แบบ SC Connector ชนิดโหมดเดี่ยว (Single-mode) รองรับความเร็ว 10/100 Mbps เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกได้ระยะไกลสูงสุด 120 กิโลเมตร ออกแบบมาเพื่อแปลงสัญญาณส่งผ่านสาย Fiber Optic โดยมีฟังก์ชั่นใช้งานครบถ้วนสมบูรณ์ เหมาะสำหรับติดตั้งภายในอาคาร

    ราคาปกติ: 9,900 บาท

    Special Price 9,750 บาท

  • -5%
    Link UT-1310H Fiber Gigabit Media Converter Hardened Type, 10/100/1000 Mbps, 1-Port RJ45, 1-SFP Slot (Blank), 220m - 110km *ส่งฟรีทั่วประเทศ Link UT-1310H Fiber Gigabit Media Converter Hardened Type, 10/100/1000 Mbps, 1-Port RJ45, 1-SFP Slot (Blank), 220m - 110km *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    Link UT-1310H Fiber Gigabit Media Converter Hardened Type, 10/100/1000 Mbps, 1-Port RJ45, 1-SFP Slot (Blank), 220m - 110km *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-1310H ประเภท Hardened Type ออกแบบมารองรับการติดตั้งในตู้ Rack กลางแจ้ง ทนทานต่อความร้อนและสภาวะอากาศ มี 1 ช่อง SFP Slot (ต้องซื้อ SFP Module ใส่) และ 1 พอร์ต RJ45 รองรับความเร็ว Gigabit 10/100/1000 Mbps ได้ระยะสาย Fiber Optic ไกลสูงสุด 220 เมตรถึง 110 กิโลเมตร ออกแบบมาเพื่อแปลง Fiber เป็น UTP โดยมีฟังก์ชั่นครบถ้วนสมบูรณ์และเพิ่ม Enhance Function LFS : Link Fault Signaling คือเมื่อเกิดปัญหาในระบบสายสัญญาณจะทำการสลับคู่สายไปใช้คู่สายสำรองโดยอัตโนมัติ ให้ความความเสถียรไม่พลาดการติดต่อสือสาร

    ราคาปกติ: 4,500 บาท

    Special Price 4,290 บาท

  • -2%
    Link UT-1319A Fiber Gigabit Media Converter Hardened Type, 10/100/1000 Mbps, 4-Port RJ45, 2-SFP Slot (Blank) 550km *ส่งฟรีทั่วประเทศ Link UT-1319A Fiber Gigabit Media Converter Hardened Type, 10/100/1000 Mbps, 4-Port RJ45, 2-SFP Slot (Blank) 550km *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    Link UT-1319A Fiber Gigabit Media Converter Hardened Type, 10/100/1000 Mbps, 4-Port RJ45, 2-SFP Slot (Blank) 550km *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-1319A ประเภท Hardened Type ออกแบบมารองรับการติดตั้งในตู้ Rack กลางแจ้ง ทนทานต่อความร้อนและสภาวะอากาศ มี 2 ช่อง SFP Slot (ต้องซื้อ SFP Module ใส่) และ 4 พอร์ต RJ45 รองรับความเร็ว Gigabit 10/100/1000 Mbps ได้ระยะสาย Fiber Optic ไกลสูงสุด 550 กิโลเมตร ออกแบบมาเพื่อแปลง Fiber เป็น UTP โดยมีฟังก์ชั่นครบถ้วนสมบูรณ์และเพิ่ม Enhance Function LFS : Link Fault Signaling คือเมื่อเกิดปัญหาในระบบสายสัญญาณจะทำการสลับคู่สายไปใช้คู่สายสำรองโดยอัตโนมัติ ให้ความความเสถียรไม่พลาดการติดต่อสือสาร ( มีเดียคอนเวอร์เตอร์เปล่า ไม่รวม SFP Module )

    ราคาปกติ: 5,980 บาท

    Special Price 5,850 บาท

ตั้งค่าตามลำดับมากไปน้อย

ตาราง รายการ

หน้า:
  1. 1
  2. 2
ต่อหน้า
expand_less