คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น

คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น

สั่งซื้อสินค้า

02-986-7902, 089-074-0537

สายด่วน

091-229-2888, 091-379-9999

อีเมล์

sysinfo.shop@gmail.com

บริการหลังการขาย

091-229-9888

สอบถาม-สั่งซื้อ Add LINE

@sysinfo

Fiber Optic Adapter

ตั้งค่าตามลำดับมากไปน้อย

ตาราง รายการ

ต่อหน้า
  • -17%
    Link UF-0044 ST Fiber Optic Adapter, Multi-mode Coupling, PB Sleeve, Metal Housing Link UF-0044 ST Fiber Optic Adapter, Multi-mode Coupling, PB Sleeve, Metal Housing

    Link UF-0044 ST Fiber Optic Adapter, Multi-mode Coupling, PB Sleeve, Metal Housing

    ข้อต่อไฟเบอร์ออฟติก UF-0044 หัวต่อแบบ ST ตัวเมียทั้งสองด้านชนิด Multi-mode สลิป (Sleeve) ทำจาก Phosphor Bronze และ Housing โลหะ Nickel Plated Brass คุณภาพและความคงทนสูง ให้การเชื่อมต่อที่ดีกว่าความแม่นยำสูง ค่าสูญเสียต่ำ  0.20 db ตรงตามมาตรฐาน ANSI/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801:2002 เป็นไปตามข้อกำหนดของ RoHS

    ราคาปกติ: 30 บาท

    Special Price 25 บาท

  • -11%
    Link UF-0044SM ST Fiber Optic Adapter, Single-mode Coupling, Ceramic Sleeve, Metal Housing Link UF-0044SM ST Fiber Optic Adapter, Single-mode Coupling, Ceramic Sleeve, Metal Housing

    Link UF-0044SM ST Fiber Optic Adapter, Single-mode Coupling, Ceramic Sleeve, Metal Housing

    ข้อต่อไฟเบอร์ออฟติก UF-0044SM หัวต่อแบบ ST ตัวเมียทั้งสองด้านชนิด Single-mode สลิป (Sleeve) ทำจาก Ceramic และ Housing โลหะ Nickel Plated Brass คุณภาพและความคงทนสูง ให้การเชื่อมต่อที่ดีกว่าความแม่นยำสูง ค่าสูญเสียต่ำ ≤ 0.20 db ตรงตามมาตรฐาน ANSI/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801:2002 เป็นไปตามข้อกำหนดของ RoHS

    ราคาปกติ: 45 บาท

    Special Price 40 บาท

  • -20%
    Link UF-0044Q  ST Fiber Optic Adapter, Multi-mode Coupling, Flange Type, PB Sleeve, Ivory Housing Link UF-0044Q  ST Fiber Optic Adapter, Multi-mode Coupling, Flange Type, PB Sleeve, Ivory Housing

    Link UF-0044Q ST Fiber Optic Adapter, Multi-mode Coupling, Flange Type, PB Sleeve, Ivory Housing

    ข้อต่อไฟเบอร์ออฟติก UF-0044Q หัวต่อหน้าแปลนแบบ ST ตัวเมียทั้งสองด้านชนิด Multi-mode สลิป (Sleeve) ทำจาก Phosphor Bronze และ Housing พลาสติก PC, UL94V-0 สีงาช้างคุณภาพและความคงทนสูง ให้การเชื่อมต่อที่ดีกว่าความแม่นยำสูง ค่าสูญเสียต่ำ ≤ 0.20 db ตรงตามมาตรฐาน ANSI/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801:2002 เป็นไปตามข้อกำหนดของ RoHS

    ราคาปกติ: 25 บาท

    Special Price 20 บาท

  • -14%
    Link UF-0044SQ  ST Fiber Optic Adapter, Single-mode Coupling, Flange Type, Ceramic Sleeve, Blue Housing Link UF-0044SQ  ST Fiber Optic Adapter, Single-mode Coupling, Flange Type, Ceramic Sleeve, Blue Housing

    Link UF-0044SQ ST Fiber Optic Adapter, Single-mode Coupling, Flange Type, Ceramic Sleeve, Blue Housing

    ข้อต่อไฟเบอร์ออฟติก UF-0044SQ หัวต่อหน้าแปลนแบบ ST ตัวเมียทั้งสองด้านชนิด Single-mode สลิป (Sleeve) ทำจาก Ceramic และ Housing พลาสติก PC, UL94V-0 สีฟ้าคุณภาพและความคงทนสูง ให้การเชื่อมต่อที่ดีกว่าความแม่นยำสูง ค่าสูญเสียต่ำ ≤ 0.20 db ตรงตามมาตรฐาน ANSI/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801:2002 เป็นไปตามข้อกำหนดของ RoHS

    ราคาปกติ: 35 บาท

    Special Price 30 บาท

  • -13%
    Link UF-0055SM SC Fiber Optic Simplex Adapter, Single-mode, Ceramic Sleeve, PBT Housing Link UF-0055SM SC Fiber Optic Simplex Adapter, Single-mode, Ceramic Sleeve, PBT Housing

    Link UF-0055SM SC Fiber Optic Simplex Adapter, Single-mode, Ceramic Sleeve, PBT Housing

    ข้อต่อไฟเบอร์ออฟติก UF-0055SM หัวต่อแบบ SC ตัวเมียทั้งสองด้านชนิด Single-mode สลิป (Sleeve) ทำจาก Ceramic และ Housing พลาสติก PBT, UL94V-0 สีฟ้าคุณภาพและความคงทนสูง ให้การเชื่อมต่อที่ดีกว่าความแม่นยำสูง ค่าสูญเสียต่ำ ≤ 0.20 db ตรงตามมาตรฐาน ANSI/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801:2002 เป็นไปตามข้อกำหนดของ RoHS

    ราคาปกติ: 40 บาท

    Special Price 35 บาท

  • -11%
    Link UF-0066 SC Fiber Optic Duplex Adapter, Multi-mode, Phosphor Bronze Sleeve, PBT Housing Link UF-0066 SC Fiber Optic Duplex Adapter, Multi-mode, Phosphor Bronze Sleeve, PBT Housing

    Link UF-0066 SC Fiber Optic Duplex Adapter, Multi-mode, Phosphor Bronze Sleeve, PBT Housing

    ข้อต่อไฟเบอร์ออฟติก UF-0066 หัวต่อแบบ SC คู่ (Duplex) ตัวเมียทั้งสองด้านชนิด Multi-mode สลิป (Sleeve) ทำจาก Phosphor Bronze และ Housing พลาสติก PBT, UL94V-0 สีงาช้างคุณภาพและความคงทนสูง ให้การเชื่อมต่อที่ดีกว่าความแม่นยำสูง ค่าสูญเสียต่ำ ≤ 0.20 db ตรงตามมาตรฐาน ANSI/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801:2002 เป็นไปตามข้อกำหนดของ RoHS

    ราคาปกติ: 45 บาท

    Special Price 40 บาท

  • -7%
    Link UF-0066SM SC Fiber Optic Duplex Adapter, Single-mode, Ceramic Sleeve, PBT Housing Link UF-0066SM SC Fiber Optic Duplex Adapter, Single-mode, Ceramic Sleeve, PBT Housing

    Link UF-0066SM SC Fiber Optic Duplex Adapter, Single-mode, Ceramic Sleeve, PBT Housing

    ข้อต่อไฟเบอร์ออฟติก UF-0066SM หัวต่อแบบ SC คู่ (Duplex) ตัวเมียทั้งสองด้านชนิด Single-mode สลิป (Sleeve) ทำจาก Ceramic และ Housing พลาสติก PBT, UL94V-0 สีฟ้าคุณภาพและความคงทนสูง ให้การเชื่อมต่อที่ดีกว่าความแม่นยำสูง ค่าสูญเสียต่ำ ≤ 0.20 db ตรงตามมาตรฐาน ANSI/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801:2002 เป็นไปตามข้อกำหนดของ RoHS

    ราคาปกติ: 70 บาท

    Special Price 65 บาท

  • -7%
    Link UF-0066SM/APC SC/APC Fiber Optic Duplex Adapter, Single-mode, Ceramic Sleeve, PBT Housing Link UF-0066SM/APC SC/APC Fiber Optic Duplex Adapter, Single-mode, Ceramic Sleeve, PBT Housing

    Link UF-0066SM/APC SC/APC Fiber Optic Duplex Adapter, Single-mode, Ceramic Sleeve, PBT Housing

    ข้อต่อไฟเบอร์ออฟติก UF-0066SM/APC หัวต่อแบบ SC คู่ (Duplex) ตัวเมียทั้งสองด้านชนิด Single-mode เทคโนโลยีการขัดผิวหัวต่อแบบ APC สลิป (Sleeve) ทำจาก Ceramic และ Housing พลาสติก PBT, UL94V-0 สีเขียวคุณภาพและความคงทนสูง ให้การเชื่อมต่อที่ดีกว่าความแม่นยำสูง ค่าสูญเสียต่ำ ≤ 0.20 db ตรงตามมาตรฐาน ANSI/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801:2002 เป็นไปตามข้อกำหนดของ RoHS

    ราคาปกติ: 70 บาท

    Special Price 65 บาท

  • -11%
    Link UF-0088 FC Fiber Optic Adapter, Multi-mode Coupling, PB Sleeve, Metal Housing Link UF-0088 FC Fiber Optic Adapter, Multi-mode Coupling, PB Sleeve, Metal Housing

    Link UF-0088 FC Fiber Optic Adapter, Multi-mode Coupling, PB Sleeve, Metal Housing

    ข้อต่อไฟเบอร์ออฟติก UF-0088 หัวต่อแบบ FC ตัวเมียทั้งสองด้านชนิด Multi-mode สลิป (Sleeve) ทำจาก Phosphor Bronze และ Housing โลหะ Nickel Plated Brass คุณภาพและความคงทนสูง ให้การเชื่อมต่อที่ดีกว่าความแม่นยำสูง ค่าสูญเสียต่ำ ≤ 0.20 db ตรงตามมาตรฐาน ANSI/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801:2002 เป็นไปตามข้อกำหนดของ RoHS

    ราคาปกติ: 45 บาท

    Special Price 40 บาท

  • -10%
    Link UF-0088SM FC Fiber Optic Adapter, Single-mode Coupling, Ceramic Sleeve, Metal Housing Link UF-0088SM FC Fiber Optic Adapter, Single-mode Coupling, Ceramic Sleeve, Metal Housing

    Link UF-0088SM FC Fiber Optic Adapter, Single-mode Coupling, Ceramic Sleeve, Metal Housing

    ข้อต่อไฟเบอร์ออฟติก UF-0088SM หัวต่อแบบ FC ตัวเมียทั้งสองด้านชนิด Single-mode สลิป (Sleeve) ทำจาก Ceramic และ Housing โลหะ Nickel Plated Brass คุณภาพและความคงทนสูง ให้การเชื่อมต่อที่ดีกว่าความแม่นยำสูง ค่าสูญเสียต่ำ ≤ 0.20 db ตรงตามมาตรฐาน ANSI/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801:2002 เป็นไปตามข้อกำหนดของ RoHS

    ราคาปกติ: 50 บาท

    Special Price 45 บาท

  • -10%
    Link UF-0088SM/APC FC/APC Fiber Optic Adapter, Single-mode Coupling, Ceramic Sleeve, Metal Housing Link UF-0088SM/APC FC/APC Fiber Optic Adapter, Single-mode Coupling, Ceramic Sleeve, Metal Housing

    Link UF-0088SM/APC FC/APC Fiber Optic Adapter, Single-mode Coupling, Ceramic Sleeve, Metal Housing

    ข้อต่อไฟเบอร์ออฟติก UF-0088SM/APC หัวต่อแบบ FC ตัวเมียทั้งสองด้านชนิด Single-mode เทคโนโลยีการขัดผิวหัวต่อแบบ APC สลิป (Sleeve) ทำจาก Ceramic และ Housing โลหะ Nickel Plated Brass คุณภาพและความคงทนสูง ให้การเชื่อมต่อที่ดีกว่าความแม่นยำสูง ค่าสูญเสียต่ำ ≤ 0.20 db ตรงตามมาตรฐาน ANSI/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801:2002 เป็นไปตามข้อกำหนดของ RoHS

    ราคาปกติ: 50 บาท

    Special Price 45 บาท

  • Link UF-H048 ST to FC HYBRID ADAPTER S, Ceramic Sleeve

    หัวข้อต่อ ไฟเบอร์ออฟติก แบบ ST to FC HYBRID ADAPTER S, Ceramic Sleeve , SINGLEMODE
    65 บาท
  • Link UF-H045 ST TO SC HYBRID ADAPTER SM, Ceramic Sleeve Multimode

    หัวข้อต่อ ไฟเบอร์ออฟติก แบบ ST TO SC HYBRID ADAPTER SM, Ceramic Sleeve Multimode
    65 บาท
  • Link UF-H058 SC TO FC HYBRID ADAPTER SM, Ceramic Sleeve

    หัวข้อต่อ ไฟเบอร์ออฟติก แบบ SC TO FC HYBRID ADAPTER SM, Ceramic Sleeve
    65 บาท
  • -11%
    Link UF-0088Q FC Fiber Optic Square Adapter, Multi-mode Coupling, PB Sleeve, Metal Housing Link UF-0088Q FC Fiber Optic Square Adapter, Multi-mode Coupling, PB Sleeve, Metal Housing

    Link UF-0088Q FC Fiber Optic Square Adapter, Multi-mode Coupling, PB Sleeve, Metal Housing

    ข้อต่อไฟเบอร์ออฟติก UF-0088Q หัวต่อหน้าแปลนแบบ FC ตัวเมียทั้งสองด้านชนิด Multi-mode สลิป (Sleeve) ทำจาก Phosphor Bronze และ Housing โลหะ Nickel Plated Brass คุณภาพและความคงทนสูง ให้การเชื่อมต่อที่ดีกว่าความแม่นยำสูง ค่าสูญเสียต่ำ ≤ 0.20 db ตรงตามมาตรฐาน ANSI/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801:2002 เป็นไปตามข้อกำหนดของ RoHS

    ราคาปกติ: 45 บาท

    Special Price 40 บาท

  • -10%
    Link UF-0088SQ FC Fiber Optic Square Adapter, Single-mode Coupling, Ceramic Sleeve, Metal Housing Link UF-0088SQ FC Fiber Optic Square Adapter, Single-mode Coupling, Ceramic Sleeve, Metal Housing

    Link UF-0088SQ FC Fiber Optic Square Adapter, Single-mode Coupling, Ceramic Sleeve, Metal Housing

    ข้อต่อไฟเบอร์ออฟติก UF-0088SQ หัวต่อหน้าแปลนแบบ FC ตัวเมียทั้งสองด้านชนิด Single-mode สลิป (Sleeve) ทำจาก Ceramic และ Housing โลหะ Nickel Plated Brass คุณภาพและความคงทนสูง ให้การเชื่อมต่อที่ดีกว่าความแม่นยำสูง ค่าสูญเสียต่ำ ≤ 0.20 db ตรงตามมาตรฐาน ANSI/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801:2002 เป็นไปตามข้อกำหนดของ RoHS

    ราคาปกติ: 50 บาท

    Special Price 45 บาท

  • -9%
    Link UF-0088SM/U FC/UPC Fiber Optic Square Adapter, Single-mode Coupling, Ceramic Sleeve, Metal Housing Link UF-0088SM/U FC/UPC Fiber Optic Square Adapter, Single-mode Coupling, Ceramic Sleeve, Metal Housing

    Link UF-0088SM/U FC/UPC Fiber Optic Square Adapter, Single-mode Coupling, Ceramic Sleeve, Metal Housing

    ข้อต่อไฟเบอร์ออฟติก UF-0088SM/U หัวต่อหน้าแปลนแบบ FC ตัวเมียทั้งสองด้านชนิด Single-mode เทคโนโลยีการขัดผิวหัวต่อแบบ UPC สลิป (Sleeve) ทำจาก Ceramic และ Housing โลหะ Nickel Plated Brass คุณภาพและความคงทนสูง ให้การเชื่อมต่อที่ดีกว่าความแม่นยำสูง ค่าสูญเสียต่ำ ≤ 0.20 db ตรงตามมาตรฐาน ANSI/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801:2002 เป็นไปตามข้อกำหนดของ RoHS

    ราคาปกติ: 55 บาท

    Special Price 50 บาท

  • -7%
    Link UF-0022Q LC Fiber Optic Quad Adapter, Multi-mode Coupling, PB Sleeve, PC Housing Link UF-0022Q LC Fiber Optic Quad Adapter, Multi-mode Coupling, PB Sleeve, PC Housing

    Link UF-0022Q LC Fiber Optic Quad Adapter, Multi-mode Coupling, PB Sleeve, PC Housing

    ข้อต่อไฟเบอร์ออฟติก UF-0022Q หัวต่อแบบ LC เมียทั้งสองด้านทรงสี่เหลี่ยม ชนิด Multi-mode สลิป (Sleeve) ทำจาก Phosphor Bronze และ Housing พลาสติก PC,UL94V-0 คุณภาพและความคงทนสูง ให้การเชื่อมต่อที่ดีกว่าความแม่นยำสูง ค่าสูญเสียต่ำ ≤ 0.20 db ตรงตามมาตรฐาน ANSI/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801:2002 เป็นไปตามข้อกำหนดของ RoHS

    ราคาปกติ: 75 บาท

    Special Price 70 บาท

  • -15%
    Link UF-0022QSM LC Fiber Optic Quad Adapter, Single-mode Coupling, Ceramic Sleeve, PC Housing Link UF-0022QSM LC Fiber Optic Quad Adapter, Single-mode Coupling, Ceramic Sleeve, PC Housing

    Link UF-0022QSM LC Fiber Optic Quad Adapter, Single-mode Coupling, Ceramic Sleeve, PC Housing

    ข้อต่อไฟเบอร์ออฟติก UF-0022QSM หัวต่อแบบ LC เมียทั้งสองด้านทรงสี่เหลี่ยม ชนิด Single-mode สลิป (Sleeve) ทำจาก Ceramic และ Housing พลาสติก PC,UL94V-0 สีน้ำเงินคุณภาพและความคงทนสูง ให้การเชื่อมต่อที่ดีกว่าความแม่นยำสูง ค่าสูญเสียต่ำ ≤ 0.20 db ตรงตามมาตรฐาน ANSI/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801:2002 เป็นไปตามข้อกำหนดของ RoHS

    ราคาปกติ: 170 บาท

    Special Price 145 บาท

  • -20%
    Link UF-0022D LC Duplex Fiber Optic Adapter, Multi-mode Coupling, PB Sleeve, PC Housing Link UF-0022D LC Duplex Fiber Optic Adapter, Multi-mode Coupling, PB Sleeve, PC Housing

    Link UF-0022D LC Duplex Fiber Optic Adapter, Multi-mode Coupling, PB Sleeve, PC Housing

    ข้อต่อไฟเบอร์ออฟติก UF-0022D หัวต่อ LC เมียทั้งสองด้านแบบ Duplex ชนิด Multi-mode สลิป (Sleeve) ทำจาก Phosphor Bronze และ Housing พลาสติก PC,UL94V-0 สีงาช้างคุณภาพและความคงทนสูง ให้การเชื่อมต่อที่ดีกว่าความแม่นยำสูง ค่าสูญเสียต่ำ ≤ 0.20 db ตรงตามมาตรฐาน ANSI/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801:2002 เป็นไปตามข้อกำหนดของ RoHS

    ราคาปกติ: 50 บาท

    Special Price 40 บาท

  • -13%
    Link UF-0022DSM LC Duplex Fiber Optic Adapter, Single-mode Coupling, Ceramic Sleeve, PC Housing Link UF-0022DSM LC Duplex Fiber Optic Adapter, Single-mode Coupling, Ceramic Sleeve, PC Housing

    Link UF-0022DSM LC Duplex Fiber Optic Adapter, Single-mode Coupling, Ceramic Sleeve, PC Housing

    ข้อต่อไฟเบอร์ออฟติก UF-0022DSM หัวต่อ LC เมียทั้งสองด้านแบบ Duplex ชนิด Single-mode สลิป (Sleeve) ทำจาก Ceramic และ Housing พลาสติก PC,UL94V-0 สีน้ำเงินคุณภาพและความคงทนสูง ให้การเชื่อมต่อที่ดีกว่าความแม่นยำสูง ค่าสูญเสียต่ำ ≤ 0.20 db ตรงตามมาตรฐาน ANSI/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801:2002 เป็นไปตามข้อกำหนดของ RoHS

    ราคาปกติ: 80 บาท

    Special Price 70 บาท

ตั้งค่าตามลำดับมากไปน้อย

ตาราง รายการ

ต่อหน้า
expand_less